VIC . bám Vi cá mập nào anh em

Thì lại ngon ấy nhá! Flc mà tái cấu trúc thành công thì sẽ thành sếu vn … chanh là nam hay nữ ko quan trọng mà là nàng có niềm tin ở chanh ko thôi … tình yêu nó cũng lạ lùng lắm yêu thì củ ấu cũng ngọt ghét thì ghét cả đường đi lối về … yêu thì chẳng lý lẽ lý do đơn giản a yêu em và muốn nắm cổ tay muốn hôn lên đôi má muốn rắc em đi hết cuộc đời ngắm sao oét chòi lá …. Yêu cổ cũng vậy :smile: nên bỏ hết lý lẽ đi hãy làm với chanh đi biết đâu điều tuyệt vời chưa làm chưa biết Ko phân tích gì lúc này :smile:

2 Likes

Ý là lái chanh oánh thì chỉ có vườn sim tím nhưng đôi lúc phải sen canh chanh chua loét … sì tai của chanh là vậy :smile:

2 Likes

Thôi của bác @Tamphatloc tất! E ngủ đây! Bb

2 Likes

thôi, tôi hy vọng chanh tây thôi cứ chanh ta nhỏ lắm, không ăn thua

3 Likes

Bb nàng

3 Likes

VIC hay đó bác
Ủng hộ VIC sớm vào club100 cho các bác vui…hihi

2 Likes

Ai chà . hàng hót sóng tăng lớn đấy người yêu á . :grinning:anh ý hữu ích nộp thuế khủng .mang vinh quang về cho đất nước . làm ăn bài bản .sao giống Q được :grinning:

2 Likes

Làng đã vào hàng của anh ấy rồi à

1 Likes

Ai chà . yêu si tình quá . người ta @NhamDoanhDoanh Cũng không thích bác Rác á :grinning:

1 Likes

SCI .S99 .cặp đôi hoàn hảo :grinning:

1 Likes

Cháu bơ @Bernice người yêu trăm năm của bác @Nhat_rac2019 . đi đâu mà không thấy ta :grinning:

:pray: :pray: :pray:
tt lên Chanh nghe vui nhỉ??

1 Likes

Bình thường mà cháu bơ :grinning:

2 Likes

Mà tối qua đi kiếm trai đẹp để tết ra mắt họ hàng ba mẹ .hay sao . cháu bơ :grinning:

không, cháu mỗi hôm ra mắt 1 anh, chứ chờ tết thì nói làm gì :sunglasses:

1 Likes

Chanh ăn hơi đậm cặp này rồi đó nhé :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

2 Likes

Ai chà . nói điêu có mỏ . :grinning:

1 Likes

Bình thường mà . hôm qua chú pot rồi . cháu kêu gì :grinning:

1 Likes

chúc mừng Chanh thui chứ k có kêu, đỏ bạc thế này thì còn bị c Doanh phũ nhiều nha :))

2 Likes

Làm sao biết được chị @NhamDoanhDoanh nhà cháu bơ đang nghĩ gì . phụ nữ thường thì . mồm nói là gét cay đắng . nhưng trong lòng thì thích . yêu mê tít :grinning:

1 Likes