VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Tâm điểm giao dịch phiên mai là HPG, vùng giá 48.1-48.3 hở ra sẽ bị săn mạnh, tuần này vượt qua 49.7 sẽ lên 52. Giao dịch sôi động nhé. NĐT kẹp chú ý, mua mới thì canh nhé.

2 Likes

Hãy nhìn lại những mã BĐS, Thủy sản, vào sóng uptrend thì rất khó kìm nhé, anh chị em mua theo khuyến nghị và nắm giữ thì kê cao gối ngủ.

• BĐS: VHM DIG DXG IJC HDG NDN NTL TDC SCR
  • Thủy sản, 6 tháng không sóng, giờ vào sóng rồi, NĐT mạnh dạn múc và nắm: VHC FMC ANV MPC
1 Likes

Nhóm điên, thực sự điện loạn trong thời gian tới không phải thủy sản, BĐS mà chính là nhóm KCN nhé cả nhà, media bắt đầu nhắc đến nhóm này nhiều hơn, chuẩn bị tinh thần sẵn sàng có sở hạ tầng đón dòng vốn FDI đổ bộ vào VN, không chỉ là Mỹ, Nhật, Hàn, mà Châu Âu cũng đã quan tâm nhiều hơn tới VN nhé.

• Danh mục cần quan tâm: NTC SIP GVR KBC PHR D2D KSB LHG SZC SZL IDC VGC- ITA TIP DTD============>>>> Chọn đi cả nhà, và năm cho chắc nhé, ăn bằng lần luôn đó. Đừng bỏ qua cơ hội tốt nhất đoạn cuối năm này.
3 Likes

Đoạn này hay quá: " * Hãy nhớ, dòng tiền vẫn tiếp tục dịch chuyển mạnh nhé, nhóm đón dòng tiền chảy tới 1 cách chủ động vẫn là: BĐS, KCN, thủy sản, và đầu tư công/ bảo hiểm. Đoạn này người ta chưa chú ý nhiều đâu, chỉ khi thấy up hàng loạt, phi ầm ầm người ta mới chú ý, còn người người có chưa tin còn thoát ra, có khi bán bò tậu ếch ương. Cứ ôm chắc nằm im tk sẽ tăng rất mạnh."

Ngẫm ra là đúng. Dòng tiền đang vào đầu tư công, BĐS cho cuối năm. Nhưng TT có vẻ còn chưa nhận ra. Khi nhận ra phải là khi bọn này liên tục trần đồng loạt trong thời gian dài nhiều phiên.

2 Likes

Các bác nghĩ NHA có quay xe trở lại siêu sóng ko. Nhưng ban lãnh đạo con này toàn chơi hạch toán 1 cục

Vote DIG, VGC

1 Likes

Xu hướng của tuần mới là chờ canh chỉnh để vồ hàng, NĐT chủ động hơn trong việc săn hàng.

2 Likes

Ngày mới tuần mới chúc cả nhà giao dịch vui vẻ. Cầm hàng chú ý mất hàng, cầm tiền nay người ta mong có giá chỉnh đẹp để mua. Nhóm đang lên, đang uptrend thì NĐT lo mà giữ hàng, mặc mấy con hàng T+ nhảy phiên, đừng quá hám mà thay đổi chiến lược đầu tư. với anh em t+ thì nhóm kn trên đọc kỹ.

1 Likes

Cả nhà có biết nhóm cổ phiếu hiện nay người ta dùng từ cụm từ rất hay: Dọn nhà sạch sẽ để đón khách là nhóm cổ nào không, đón toàn khách VIP đó. ai đoán được mua và nắm giữ tài khoản sẽ tăng rất mạnh, an toàn.

1 Likes

BĐS KCN phải không bác Chuối?

chia sẻ luôn nhé, đó chính là KCN đó cả nhà Bất động sản công nghiệp dọn nhà “đón khách” sau dịch media tiếp tục nói nhiều về nhóm này đúng keo dự báo của Chuối sau đợt PTT Mỹ sang VN cả nhà sẽ còn nghe nhiều hơn nhé

1 Likes

Kịch bản thị trường, đúng dự liệu thôi. Giờ người ta mong VNI chỉnh, mong hàng cần múc chỉnh để ăn Khổ thế đấy, nhưng chưa dám vào đâu, mà cũng không có hàng để mua mua phiên nay đâu. Vài phiên nữa kìm không nổi, nhịn không xong mới mò vào múc đua. Anh chị em có hàng lo giữ hàng cho chắc, VNI sẽ cán đích dự báo của Chuối tuần này, xác lập tuần thứ 4 tăng điểm liên tiếp.

2 Likes

Làm gì đây cả nhà. TT này Chuối chẳng còn việc gì làm, nhìn ngắm tài khoản tăng mạnh mà thấy thật ấm lòng. Chúc mừng anh chị em tin tưởng và đồng hành cùng Chuối, dám nghĩ dám làm, và đủ tĩnh để theo chiến lược đầu tư, TK tăng trưởng tốt. T+ mà bám hàng, và theo hàng chuối khuyến nghị đợt sóng hồi này cũng toác mỏ. Tuần này VNI sẽ hướng cán mục tiêu nhé, đúng dự báo sau khi chạm tới 1350 đã kịp thời chia sẻ cùng anh chị em để vững tâm nắm hàng và ăn khi người ta sợ. Mong nhận được nhiều hơn ủng hộ của anh em để có động lực chia sẻ nhiều hơn cùng cả nhà, có người bảo không ai làm không công, nhưng Chuối vẫn đang chia sẻ vô tư cùng cả nhà đó, mong sao anh chị em có thể nắm được cơ hội tốt để kiếm tiền.

8 Likes

mấy con mãnh hỗ của chuối nay m quá

Hãy nhớ VNI lên, nhưng NĐT hãy nhắm tới, tìm nhóm tăng trưởng mà săn và nắm giữ, khi VNI trùng rung thì nó vẫn thể hiện sức mạnh và vẫn tiến về phía trước.

2 Likes

Nhìn thấy nhóm dọn sạch nhà đón khách VIP tít thế nào chưa cả nhà. Chỉ đến khi nó chạy được 20-30-50% người ta mới chú ý, mới có người tin và khen nó khỏe. NĐT đừng đứng núi này trông núi kia, mà hãy tập trung chiến lược đầu tư, nắm giữ, tin tưởng hàng nhé.:drm:drm:drm:drm:drm:drm Chúc nhau bia mua dịch đi nào.
Những anh chị chim lợn Chuối giờ phải hối tiếc thôi, đâu tư cần có chiến lược rõ ràng, và hãy mạnh dạn chia sẻ nếu chưa hiểu nhau, khi hiểu nhau rồi thì cứ thế mà làm, tin nhau rồi thì cứ thế mà yêu thôi.
Mở tài khoản ủng hộ Chuối thì vào link Mở tài khoản trực tuyến

3 Likes

Nhóm khác VIP đến từ Hoa Kỳ sẽ mang lại rất nhiều quà cho nhóm Khu công nghiệp.

1 Likes

Rồi mọi người sẽ thấy giá trị của những con hàng Chuối chia sẻ, đoạn tới khi VNI phục hồi lên cao hơn, rung lắc thì nhóm nào, em nào khỏe bền, còn những em thuộc nhóm t+ phục hồi sẽ quay đầu vì hết lực, người nắm chỉ muốn thoát ra, còn người mới ăn chỉ muốn hàng về chốt, không có xu thế nắm giữ thì sao lên bền được.
Hãy tự tin, mạnh mẽ mua và nắm những con hàng thuộc nhóm tăng trưởng cuối năm, mặc người ta chê, người ta chim lợn mặc, việc mình mình làm.
Mua của thằng thắng nó bán, vẫn có nhiều cơ hội, vì nó là hàng tăng trưởng, ai vào cũng có vui.
Còn mua của thằng thua, bình quân giá, càng mua càng thua vì nó là cổ đang rơi, tích lũy. chỉ là cùng nhau đi viện thôi.
Phù thịnh, không phù suy.

1 Likes

Da leen tau cuôi tuần , gio đoi qua ngot thôi

1 Likes

Dòng tiền tiếp tục dịch chuyển chủ động nhé, Tiền vào tt mạnh, nhưng dịch chuyển. Anh chị em kẹp bank đoạn này đang mong chờ bank phục hồi lên, yên tâm đi sẽ phục hồi cho anh em ra thôi. ai đang nắm t+ thì kiên nhẫn chờ để ra giá tốt, đừng vội bán.

1 Likes