VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Đừng có húng nhé cả nhà, VNI sẽ có lúc chỉnh đỏ trong phiên đó, VNI nay sẽ đỏ và nhóm phục hồi sẽ dừng, có thể có nhóm cuối phiên còn có giá đỏ nhé, đừng vội vàng đua mua nay.

• Nhóm ngân hàng này kéo cho nhịp phục hồi dở dang của nhóm thôi, up mạnh anh chị em manhh dạn chốt thoát nhóm này.
  • Nhóm chứng nay up xanh anh em mạnh dạn chốt lời.
  • Dòng tiền sẽ tiếp tục dịch chuyển mạnh vào nhóm Chuối khuyến nghị đó: Nay thì chúng ta nhìn thấy rõ nhóm Thủy sản, dệt may, Khu công nghiệp tiếp tục thu hút dòng tiền mạnh, dòng tiền chủ động chạy vào mới là dòng tiền mạnh và bền, không phải dòng tiền đầu cơ lôi kéo, mà là dòng tiền đầu tư. NĐT có cổ nhóm này cần nắm chắc, tận dụng nhưng cơ hội điều chỉnh để mua thêm nhé.
1 Likes

Húng bank là dễ kẹp lắm.

2 Likes

IDC chờ giá đỏ mua thêm hàng đc k bác ? e xin ít nhận định về tương lai của IDC với ạ

1 Likes

Hello bro, DCL tuyệt vời quá ha :smiley: :smiley: :smiley: lâu lâu mới lên nhưng đã lên thì lên mạnh luôn :smiley:

1 Likes

Rung đủ cho rụng VNI sẽ lại up lên và chốt phiên nằm vùng 1375-1376.

2 Likes

PVS 26.1- 26.3 mua mạnh múc

VGC 34.2-34.5 múc

1 Likes

Nhóm chứng khoán chuẩn bị hồi xanh là chốt, nhóm ngân hàng chuẩn bị up xanh là chốt.

1 Likes

Sau 1 phiên nay mạnh, nếu nay có chốt phiên là 1 phiên điều chỉnh nhẹ thì cũng bình thường nhé cả nhà, nhưng giờ đoạn này rung lắc chỉnh trước, chỉnh tầm 3-4 điểm cho rủ t+ rồi sau hồi up trở lại sẽ tốt hơn. Hôm nay cả nhà nhìn thấy nhóm hồi yếu không, VNI chỉ rung cái là đỏ ngay. Rung cho chỉnh 3-4 điểm xong cá hồi, cái hồi rồi mới ngon. Vậy nên cầm tiền thì chú ý canh lúc VNI trùng chọn hàng yêu, bán thì chú ý mất cảnh giác là mất hàng lúc đạp đỏ thì buồn nhé. Dòng tiền vẫn đang vào thị trường chủ động, nhưng có chọn lọc nhé.Đoanj này mà húng múc bừa là sập bẫy đó.

Chỉnh 4 điểm rồi nhé. Giờ là đoạn cho NĐT ôm tiền làm việc, có dám làm hay không mà thôi. VNI nó lên. phục hồi trong nghi ngờ và sợ hãi, lúc nào cũng sợ sập, không có lý do để lên tiếp, nhóm ngân hàng thì Quý 3 4 đuối, lại thêm VIC táng mạnh VHM để cân đối dòng tiền… Đây là cái lý để chim lợn tiếp tục hót. Đừng có sợ, VNI đã đạt được cân bằng, có dòng đủ cân. Dòng tiền tiếp tục dịch chuyển, nhóm cần chốt thì chủ động chốt. Sau cú rung này, sẽ có nhiều NĐT vội chốt và sẽ không kịp quay lại tàu, mất hàng. Cẩn trọng đoạn này, tâm lý chiến, cẩn trọng bán bò tậu ếch ương nhé.

1 Likes

Sáng nhắc cả nhà rồi, có sợ không à. Đừng sợ, rung cho dụng, kéo dòng tiền thôi, ép cho rụng. Chị em cẩn thận không rung lắc như này dễ rụng chứng lắm đấy:)):)):)):)):))

2 Likes

Dòng tiền vào thế này mà sợ à, VNI còn phục hồi nhé, tranh thủ canh mua gì thì chỉnh này mua đi. Nhớ chọn hàng.

1 Likes

Giữ 6 tháng - 1 năm cho siêu cổ PLC

1 Likes

Chiều này VNI lại xanh nét thôi, thanh khoản, GTGD tiếp tục duy trì ở mức cao Dòng tiền trở lại sợ chi cả nhà, nhóm ngân hàng này diễn quá đạt’ Anh em bán đỏ xong chiều nhìn hàng mình phi lại ngậm ngùi

2 Likes

Đạp ác quá cụ ơi

PVS mua chưa?
VGC mua chưa cả nhà

1 Likes

VNI sẽ xanh lại thôi múc.

Sợ là mất hàng thôi, Dòng tiền đánh xoay tua, tiền chủ động vào hàng. VNI chốt phiên xanh đẹp.

2 Likes

VNI chạm 1380, áp lực bán lại gia tăng

NTC nay chạy rồi Chuối ơi, cảm ơn Chuối