VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Câu chuyện ngày 10k ca nhiễm đã dự và chia sẻ cả nhà. Thời gian rồi HCM quyết liệt hơn là ổn hơn, giờ phải mạnh tay, hơn, xong test toàn dân là sàng lọc xong, có tốn kém nhưng xử lý gọn hơn. Các ngành nghề khác có chút khó khăn, người dân ở nhà làm bạn cái máy tính, và chỉ còn thủ vui là quan sát, đánh chứng, ngắm bảng điện tử, đây chính là lý do các ttck thế giới vẫn lên điểm khi có dịch. Chứng VN giờ quy mô lớn hơn rồi, giờ bà con quan tâm chứng nhiều hơn roài, mở tk cũng thuận hơn, Dân kinh doanh máu kiếm tiền, ôm cục tiền trong nhà, trong tk không chịu được đâu, sẽ tìm hiểu về ck và chiến thôi. Vấn đề giờ là mua con gì nắm con gì.

3 Likes

Nhóm KCN quá khoẻ, kéo VNI nào. Đúng là thức dậy sau giấc ngủ dài, tinh lực quá mạnh. Nhà cửa trang hoàng lộng lãy đón khách VIP. Toàn xanh và tím lịm. Cầm vàng chớ để vàng rơi. GVR KBC xứng minh chủ, đàn em xanh tím hết thôi.

Connene mua luc nay ko nhỉ

Anh chị em nào mất hàng cuối ngày khai báo nhé, tt này không giành cho người yếu tim nhé. Mua bán không chiến thuật rõ ràng càng mua bán nhiều càng chết. Anh em nào mạnh dạn múc bắt đáy nay càng tuyệt, tuần sau VNI tiếp tục phi mạnh. Nhóm Ngân hàng, về hỗ trợ tuần sau bật mạnh kéo VNI. Dòng tiền tiếp tục dịch chuyển chủ động

5 Likes

TT ngon mừ, chỉ cần 10 phút, anh V + họ chứng sẽ túm VNI lôi lên đơn giản !

p/s: hôm nay họ nhà a Mượt cầm cờ, tiền đâu ra mà lắm thế

1 Likes

Em hum trc mua PHR giá 54 xong nó đỏ lòm từ bữa đến giờ. Nhìn chán a Chuối ơi. Vẫn giữ mà chưa thấy vui gì bác ạ!

Cho bớt say sóng.

thị trương đi viện rồi,thủng fibo 50

Em bán hết cp ck sáng nay rồi, mới nhập thêm MIG và BCM chiều nay anh Chuối ơi :smiley:

2 Likes

nay tơi tả nhỉ, thứ 2 còn tơi nữa, chắc về 1250 test lại

Bác chạy chưa?

Chiến lược đầu tư, những em này xu thế uptrend dài hạn tốt.

1 Likes

Lần này anh chuối khả năng sai rồi

1 Likes

Có mấy em khỏe nhất thị trường khiếp ngon nhỉ, nhóm mình nắm được 2 em.

Nhịp hồi này mới vượt tới 137x nhỉ.
Qua bùng phát nhiều ca dịch ngoài cộng đồng quá, nay thấy CP quyết liệt chống dịch, anh em thấy vậy hoang mang, Cú rơi phiên nay khiến VNI muốn phục hồi tiếp lại phải làm lại, nỗ lực nhiều.
Hôm nay mất mốc 1324.6 thì tuần sau cũng căng đây, nhưng nay lấy lại cho thấy lực cầu bắt đáy rất mạnh, đã khiến VNI phục hồi khá.
Bình tĩnh theo dõi

4 Likes

Cả nhà nghiệm Chuối đã chia sẻ mấy hôm trước, hôm qua, nay nhắc lại, tuần sau nghiệm xem có đúng lịch sử lần 5 lặp lại, tiếp tục up mạnh phá đỉnh tiếp.

2 Likes

Còn VNI, Hôm nay ép cướp hàng để phá thế giằng co, tuần sau đám đông vào trận mới.

5 Likes

bác chuối nhận định thị trước vẫn rất thực tế, tuần sau cùng lắm đạp thứ 2 rồi móc lên thôi

1 Likes

Có mứt đạp t2, cùng lắm đạp buổi sáng

Tt dánh tái xanh mặt mày , oii kinh vãi từ lãi vai chuc xuong con 0