VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

HCD vào mới lúc này ổn k bác Chuối

Dung nhu anh chuoi chia se hpg tit ngoi thât , lên la bi xả vê

1 Likes

Link rooom mới

1 Likes

Không có gì phải sợ tt này. Tiền vẫn về đúng chỗ, cơ hội vẫn mở đón dòng tiền chủ động, ngườ sợ toang không dám múc, rụng hàng, người chủ động tin tưởng thì múc nắm, có quà.

NĐT lại xoắn rồi. lại thấy kéo lại hủy lệnh bán, lai xoay sang mua, đúng là loạn chưởng nhỉ

1 Likes

Không biết room mình là room nào, cho em tham giá với ạ ! Em newbie

Cái người ta lo sợ PS thì mọi người thấy đó, chốt bình an. Mọi người tự vẽ ra nỗi sợ hãi cho mình, mình tự làm mình mất tự tin thôi.

1 Likes

VNI xanh nét nhì ,hihihihhi, xanh những 0.04 điểm luôn, hahahaah. Muốn lên không lên, muốn xuống khổng xuống luôn. Tiếp tục dự báo tuần thứ 3 xanh liên tiếp. Phiên mai xem nhóm ngân hàng buộc phải xanh thế nào nhé, VNI chốt tuần vượt 1350.
Thanh khoản, GTGD cải thiện hơn phiên nay. Chốt tuần cả nhà cùng vui, vui trong sự sợ hãi của đám đông.

4 Likes

TT giao dịch kiểu này, NĐT có mua được hàng tốt về cũng không giữ được mà ăn, rõ ràng hàng tốt, nếu có thể có tầm nhìn vượt qua T+, tĩnh chút là lại có ăn, còn không thì thường là mất ăn, cứ bán xong lại lên với hàng thuộc nhóm tăng trưởng.

2 Likes

Anh ơi, theo anh nhận định thì SJF có đỉnh mới không và CDO sẽ đi về đâu ạ? @cuchuoi_ngonthiet

1 Likes

Hiện đã xác lập đỉnh ngắn hạn, nói chung đoạn này yêu là mạo hiểm. Dài hạn có thể quay lại và lên tiếp, nhưng thời gian thì phải chờ thôi, dòng móc cống này khó lường lắm, đánh bạc thì chấp nhận ăn thua, khỏi phân tích kỹ thuật.

1 Likes

em cảm ơn bác

Anh Chuối cho em hỏi NHA. Đi ngang quá lâu rồi

Loanh quanh 28.x, đang đói thông tin, đầu tư thì vẫn nắm được, còn đanh t+ thì chưa có gì mới.

Khi ta chưa giàu, làm ăn là phụ làm phước là chính
Khi ta giàu rồi, làm phước là chính làm ăn là phụ

1 Likes

Bác nhận định dùm e mua DTD đc ko.cám ơn bác

Có 1 thông tin siêu hót vừa diễn ra trên thị trường chứng khoán Việt Nam. Chỉ trong vòng 2 tuần qua đám đông nhà đầu tư nhỏ lẻ, F0 chính thức tham gia game thâu tóm doanh nghiệp xác chết hồi sinh. Nhiều game thâu tóm thành công rực rỡ. Đám đông rất phấn khích và xác nhận đâu tư lâu dài, quyết chết cùng doanh nghiệp, thổi hồn vào gió bay cao bay xa, xác có cái vỏ bọc tốt là ok.
Sắp tới còn xác chết nào để đám đông tham gia thâu tóm không nhỉ, giờ không phải là tay to quỹ thâu tóm, mà là đám đông nhỏ lẻ hò nhau tham gia thâu tóm xác chết. Ai cũng muốn chung lưng đấu cật cùng doanh nghiệp, chia sẻ nỗi khổ, niềm đau cũng DN. Thật đáng trân trọng,

5 Likes

Đang tích lũy quanh vùng 33-33.8 vượt qua sẽ trở lại 36.7 và kế đến là công phá 40

Bac chuoi cho xin nhận đinh KSB doan này điểm mua va ngắn hạn ah

1 Likes

SMA50 mới vượt lên, em nó đang tích lũy quanh 34 để chuẩn bị cho cú break vượt lên 36. Đường dài đích đến Chuối đã chia sẻ chi tiết qua từng chẳng rồi.
Mua phải nắm được mới thắng lớn.

1 Likes