VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

tt này mai VNI sẽ lại giăng co mạnh rồi không thay đổi chiến thuật không mua được hàng cần mua giá tốt thì chờ không cần vội

2 Likes

Những cú rồ lên chết người. Hãy thận trọng trước những pha rồi ga rồi vụt tắt.

2 Likes

Đua là ăn đòn

2 Likes

Đó là kết quả của kích xả hàng.

Giờ tranh thủ đỏ, nhặt gì thì nhặt đi cả nhà, nhặt cho t+ nhặt cho nắm giữ đều có giá tốt. nhặt đi.

đỏ lúc này nhặt nhanh chút lại xah lại thôi

Tàu lượn quá bác ạ, tí nữa em ói hết hàng. May nín kịp

VIB tím anh ơi, sao nó mạnh thế nhờ? Em chẳng thấy tin gì cả?

KBC giảm nhiều thế :(( có về sâu nữa k để gom thêm hàng nhỉ

Đã sợ là không chiến, đã chiến là không sợ, thế nó mới phê. VNI nay cũng dự rồi, 5 dòng kẻ dự tích cực, nhóm ngân hàng up thì cón nhóm khác kìm

1 Likes

Mai nhóm bank có up tiếp và đè các nhóm kia không anh?

Tiếc gì không cho một tim ạ! :heartbeat:

1 Likes

nhịp này lủng 1300

VNI vẫn đang phục hồi, chán anh em thật, VNI lên thì im thít, nhiều anh em phán up mạnh.
VNI vừa trùng quay chong chóng, cho chốt T+ thì anh em thay đổi quan điểm nhanh thế, lại hô VNI thung 1300.
Kết luận lại: VNI lên thì các bác hành động thế nào, có gì trong tay? Bán gì không? VNI xuống thì cầm tiền hay có chờ mua gì không, có té sạch TK không?

5 Likes

Đây là chuẩn tâm lý của Fn còn F0 thì bị quay vòng vòng bác ạ, lúc up lên thì tài khoản không có gì ngoài tiền, lúc dow thì tài khoản k có gì ngoài cổ phiếu. Thế mới chết thằng gôn

1 Likes

NĐT quay T0 T1 ngay nhận lại kết quả bất ngờ, nhiều anh em quay ngược. Phiên mai sẽ tiếp tục là phiên giằng co, dự T0 không chuẩn tiếp tục là phiên buôn ngược.
Diệt T0

1 Likes

GVR lên tý mà bị đạp ghê quá bác Chuối, IDC lại phi tit :d

1 Likes

IDC có thông tin cổ tức nên nó chạy đấy, nó mà không chạy mới sợ

1 Likes

Nhìn cả nhóm thôi, sao 1 em có thể tách riêng được bạn, con chạy trước, con chạy sau, con làm nhiệm vụ lớn.
Nay nhóm có mấy con up mạnh, rồi lại đến lượt thôi, kết quả cuối cùng là cả nhóm nó vẫn tít đều

2 Likes

Hết tiền mất rồi chứ không mai canh múc thếm 1 ít KBC có thể là ngon bác nhỉ.