VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

VNI bay 20 điểm mà nắm KCN ko giảm bao nhiêu, KBC, ITA, IDC đợt này khỏe đấy

3 Likes

3 dòng cứu vớt NĐT từ nay cuối năm. Dòng tiền đoạn này sẽ tranh thủ cơ cấu thôi. T+ thì NĐT có thể canh thêm nhóm CK.

3 Likes

Vẫn là KCN- Dầu Khí- Bảo Hiểm. Rồi tiếp đó phân đạm, thủy sản, dệt may, logistic, ===>> Tham gia Chuỗi cung ứng, EVFTA, CPTPP.

3 Likes

DJ đanh phục hồi mạnh > 200 điểm cũng là 1 liều thuốc kích thích tâm lý NĐT. Sau khi ép bán mạnh, NĐT tháo chạy rồi, thì cung cầu sẽ ổn định hơn.

Người sợ hãi mua bán T+ sẽ là người nhanh tay đặt lệnh bán phi giá đỏ choét phiên nay.

1 Likes

VNI sau khi break lại chui đầu về tam giác. Bác cập nhật chart cho ace với.

Hom nay mua GVR KSB KBC ma ko biêt ổn ko nhỉ??hi vọng ko bi đieu chỉnh nua

Cổ khu công nghiệp cổ phiếu vua. Cổ ngân hàng được phiên qua thổi lên, giờ rung không hồi thì quá trình hồi tích lũy sẽ kéo dài hơn. NĐT nào cơ cấu nhanh phiên nay sẽ nhận về thành qảu cao hơn, và thân nhàn.

1 Likes

Cả nhóm khu công nghiệp xanh nét

1 Likes

Khu công nghiệp- bảo hiểm- dầu khí- đầu tư công- thủy sản- dệt may- logistic- phân đạm
Nhóm BĐS cũng sẽ hồi mạnh,
Lên. anh em bán tháo lúc sáng chính thức mất hàng, anh em đánh T0 nay ngon.
Chúc mừng những NĐT bản lĩnh dám mua theo khuyến nghị của Chuối, và dám nắm chắc hàng, tĩnh trước thị trường động.
Đám đông đang kỳ vọng ngân hàng phục hồi đó, hihih. không chim. Khi mà người ta còn sợ thì tiền lớn chưa đi, nên bank khó bùng, nhưng những dòng trên sẽ hồi phục và tiếp tục lên điểm.

5 Likes

Dung la tt nay yếu tim thât bac ah, giữ ITA DRH xanh um mà dạo la rớt sạch ko thuong tiec

1 Likes

cặp BIC MIG ngon nhờ

1 Likes

k bán làm liều mua khớp từ ATO, liều đến giờ trả lại như cũ, KSB, KBC tuyệt vời

Giờ người ta lại hò hô nhau, nhanh nhanh… cướp đi kìa…đúng là hài vãi

1 Likes

MIG trần, cặp này hay đó BIC MIG, kn moi người mua cuối tuần trươc ngon

KSB KBC ngon rồi, GVR múc đi, đang có giá tốt nhé

1 Likes

Anh Chuối hay quá! Em vẫn ôm MIG từ 18x tới nay luôn :smiley: Hy vọng có 30 sớm :smiley:

1 Likes

Tùng dinh dinh cắc tùng dinh dinh
Tùng dinh dinh cắc tùng dinh dinh
Em rước đèn mừng đón chị Hằng

hình ảnh

6 Likes

Đợt tới tự tin mỗi dòng bảo hiểm bác chuối ơi

2 Likes