VNI test 1,230 thành công, hướng về 1,330 trong nửa đầu năm 2024

, , , ,

Khó giảm sâu, nếu có giảm sâu thì cũng phải vượt cản fomo đã . mn đoán ạ

1 Likes

Vậy là có được xem là rút chân không?

1 Likes

Review:

• Kỳ vọng VNI chỉnh về đến 1,280 sẽ có có lực mua trở lại và tiếp tục hành trình chinh phục ngàn ba ==> chạm 1,279.47 và rút chân lên 1,284.41. Đúng.
  • Thanh khoản sẽ quay lại mốc tỷ USD ==> 24.9k tỷ. Đúng.
  • Nước ngoài tiếp tục đà bán ròng mạnh và có thể hơn 50tr đô ==>Bán ròng 1.7k tỷ. Sai nát.
  • Trong bối cảnh VNI gặp cản trở tâm lý ngàn ba thì dòng dầu khí sẽ có cơ hội bức phá. ==> Dòng dầu khí đóng cửa xanh nhẹ. Đúng nhẹ.
2 Likes

Như này có sáng cửa cho DCM DPM k bác chủ

1 Likes

Sự liên quan là sao vậy bác?
Chu Bin em chỉ nghe được bài Phố Hoa Lệ, hoa cho người còn lệ cho ai?

Nhưng có nhiều thông tin ủng hộ họ phân:

• DCM đang có hàng loạt tin tốt, gồm cổ tức
  • Xuất khẩu phân bón đang được mùa.
2 Likes

Chào buổi sáng.
Vẫn là câu 2 câu hỏi của tuần này:

1. Cổ BĐS khi nào chạy?
  2. VNI có vượt được 1,300 hay không?

Chỉ còn 3 phiên nữa để trả lời.

4 Likes

Trong thời gian chờ đợi, chúng ta có thể uống trà thưởng thức họ dầu khí tiếp tục leo đỉnh.

2 Likes

Vịt tím sớm

2 Likes

Game tăng vốn anh nhể, 1 loạt CTCK start game này rồi

2 Likes

CSV cũng tăng vốn khủng đó em. Thích thì nhích.

3 Likes

chứng cháo gì giao dịch như tikitaka nhỉ.ru ngủ kinh đấy.ae nào ngủ gật khéo tỉnh dậy hết hồn. :smiley:

2 Likes

Em lỡ nhích với bà con cùng họ với CSV và có tên cùng với em rùi :rofl:

3 Likes

Đứt gan chứ gì. Ngon bổ không rẻ.

3 Likes

Dạ vâng, tuy ko rẻ, nhưng ko mẻ là được :grin:

2 Likes

Đang ở cây nến đỏ thứ 7 nha Kalo.
Bi ơi, đừng sợ. Cùng lắm thì nát.

2 Likes

em 50/50 cổ và tiền lâu nay rồi bác ạ. em vẫn bảo liu nhận định và bản vẽ trước đây.nó vẫn vậy chưa thấy có gì thay đổi nên e vẫn 50/50 có biến xác nhận thì vứt dép.lấy của lấy cả người. :smile:

2 Likes

Anh vẫn bảo lưu nhận định theo tiêu đề topic này nên đã nhúng chàm nhiều hơn rồi.
P.S: chỉ nhúng chàm với tiền trong TK CK thôi còn tiền bên ngoài thì vẫn chưa dám gia tăng.

3 Likes

về đường dài nếu sóng IV chỉnh xong và sóng V nó đi đạt mục tiêu thì sẽ lên vùng a nói và có thể hơn.cơ bản đoạn này e hơi rén nên thôi cứ an toàn cái đã.nó lên thì có cỗ.xuống như dự định thì lại có việc làm là cầm xẻng để xúc. :smile:

4 Likes

Tụ chung lại sắp tới ai cũng có lãi là vui, chứ đừng để anh lái giựt đi hết thì buồn thôi ạ :grin:

2 Likes

Margin cost (MC) của nhiều cổ phiếu lớn không đạt mức kỳ vọng nên việc điều chỉnh sâu, thậm chí về 1,250 vẫn là khả năng thấp.

4 Likes