VNI test 1,230 thành công, hướng về 1,330 trong nửa đầu năm 2024

, , , ,

Đa phần mn hay nhầm lẫn rung động, thích, ham muốn, ám ảnh với “love”.
Nếu love ko phải là illusion thì tại sao lại có nhiều case ly hôn or say nắng ng khác khi đang trong hôn nhân thế? Trong khi lúc cưới chính mình cũng yêu và thấy đó là ng phù hợp nhất với mình cơ mà chứ có ai ép mình cưới đâu :))))
To me, love is just the feeling we have about how good we are when we are close to a person. So as long as we are able to feel good about ourselves, love persists no matter who is with us. Hope u understand what i mean :smile:

1 Likes

:laughing::laughing::laughing: Vấn đề này chắc phải có dịp 8 riêng
quá! :joy::joy:

2 Likes

Chắc nên vậy, để ko làm loãng pic a Tuyết :joy:
C có 1 nhóm bạn thân hồi ĐH, hàng ngày đều 8 đủ chuyện trên đời từ chính trị, tôn giáo đến hôn nhân tình yêu, gia đình con cái, nấu ăn, địa điểm vui chơi du lịch, phim ảnh, quan điểm sống etc… Rất thú vị.

4 Likes

Hic. Còn em giờ tjan lên F cg ít đc như trc.

Thui chúc c ngủ ngon nhen! Có j ib sau :grin:

Chúc cả nhà 1 đêm ngon giấc! :relaxed::relaxed::relaxed:

4 Likes

Nice dreams em!
Sorry a @Nguoituyetquoc vì chiếm dụng đất nhà a dịp cuối tuần nha :relaxed::relaxed::relaxed:
Sorry hai mươi mấy cặp mắt đang hóng vì nghe phải chuyện tào lao thiên đế của ce tui :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Anh mới đi cafe với fan hâm dọa về.
Đọc đoạn chém của hai em mà ngộ ra mình đang lốp vờ someone.

2 Likes

IMG_3884
Mở bát cho pic.chúc mọi người tuần mới vững vàng trước mọi con sóng.:smile:

3 Likes

Là hàm ý gì vậy Kalo?
Đá xây sân bay phải không? KSB hay VCG?

3 Likes

Em lướt TikTok thấy cái ảnh đẹp nên đăng vậy thôi bác à. Chứ e mà múc cổ nào là e viết luôn ba chữ cái chứ không vòng vo đâu. Như hiện giờ e tập trung logictic (HAH) bác ạ.có một ít cổ thuỷ điện nữa.

3 Likes

Giá vận tải tiếp tục “nóng” HAH tiếp tục lên cao :grin:

2 Likes

tks anh đã kín đáo nhắc nhở em, em đọc lại thì thấy nội dung mình viết cũng dễ hiểu sai ý thật. H đang vào phiên giao dịch rồi nên để ko làm ảnh hưởng đến trading mood của mọi người hết phiên em sẽ giải thích lại :)))

4 Likes

Báo cáo là DIG nhấp nhổm rồi nha.

4 Likes

DIG, NVL, DXG, PDR, CEO… nhấp nhấp

3 Likes

Wash Up Shake It GIF by Amsterdenim

Hy vọng vậy cụ ạ.nhưng nó mới chia cổ tức chắc sẽ có tets lại hoặc cũng chưa chạy được liền.

3 Likes

WT… mông?

1 Likes

Vậy là tím chưa?

Sẽ tím mà hơi uốn lượn ạ :))

1 Likes

Ơ :black_heart: định :purple_heart: à?

1 Likes

Anh nói dưới 30 là trẻ mà

1 Likes