VNI thay váy mới hướng tới đỉnh cao 1535 rồi 1640

, , , , ,

Nhóm BĐS sẽ chỉnh trở lại đó, những mã đầu cơ cao, thiếu dòng tiền chiết khấu chưa đủ, chưa tìm được điểm cân bằng sẽ còn chỉnh nhé, NĐT đừng vội múc vào nhé, ăn vả tiếp đó.

10 Likes

TT sẽ có phân hóa, đầu cơ thiếu dòng tiền, tiền kẹp trên nhiều, lái thiếu lực, ra hàng rồi thì chỉ còn anh em chiến nhau thôi, sẽ chỉnh tiếp cho dù VNI xanh nhé.

2 Likes

vậy chắc sẽ dùng trụ vs bank giữ chỉ số rồi, cổ nào yếu sẽ bị chỉnh tiếp anh nhỉ. Mà duyệt em vào room với a ơi em theo lâu rồi mà chưa được.

1 Likes

Qua anh em bắt đáy HPG hàng về có quà rồi, đúng như phân tích HPG nhé, chốt tháng lấy lại 45 là xu thế dại hạn vẫn giữ lại được nhé

Kết bạn zzalo anh và gửi tin nhắn cho anh, nhiều anh em join nhưng chưa kịp duyệt.

3 Likes

VNI rung đỏ tạo chân nến, rồi lại bật lên chốt xanh nhẹ. Nhưng hàng yếu sẽ lăn quay đó.

4 Likes

Hôm thứ 2 chia xong lại bài rồi, giờ ai đã có bài thế nào giữ nguyên nhảy nhót linh tinh kiểu gì cũng lại mắc sai lầm, những quân bài đã chia tay nay có tăng tím thì cũng coi như không có duyên với nó, chứ ngồi hối tiếc rồi lại nhảy qua nhảy lại kiểu gì cũng rơi vào thảm cảnh: “cp mình bán thì nó tăng”. Nếu nhìn người yêu đã chia tay của mình hạnh phúc thì nên chúc mừng hạnh phúc cho những người đến sau. Không yêu đừng nói lời cay đắng, Bác chuối @cuchuoi_ngonthiet nhận định thị trường rất chuẩn.

2 Likes

TT đang phân hóa đấy, sau cú vả vừa rồi nhiều mã không thể gượng dây luôn, càng nắm càng chết. Dòng tiền đang dịch chuyển rồi.

1 Likes

Nhập hàng cho 2022 :smiley:

1 Likes

:+1:

NĐT đắm đuối múc trung bình giá sẽ chết tiếp nhóm đầu cơ, thốc lên xanh lái tiếp tục tranh thủ ra, đỏ nó đỡ dưới cứ như vây nó hạ giá thành, còn anh em cứ ngồi ngọn cây mơ mộng. RA tết đầu cơ ,rác còn rơi khá. Mấy con BĐS đầu cơ vẫn đang rơi sàng, chưa dừng đâu nha. Tăng quá ảo.
Giờ thiếu dòng tiền là tự diệt

2 Likes

Tiên vao ngân hang mạnh mẽ quá, uptrend nữa rồi

2 Likes

Ngân hàng tích cực, giữ nhiệt, nhưng không còn điểm mua.
Nay là phiên chốt lời ngắn hạn nhóm ngân hàng.

1 Likes

Tạo lập đang nhử NĐT kép vào ngân hàng, nhưng tiền vẫn không vào nhé, VN30 GTGD thấp. chỉ báo kỹ thuật thì tích cực, theo dòng tiền thì chưa ok.

3 Likes

HHV có gì không mà bị đạp quá bác Chuối ơi?

1 Likes

VN30 em thấy đang tỷ trọng tới gần 50% mà bác. Dòng tiền vào bank quá rõ, nhiều mã bank đang vượt đỉnh là điều khó chối bỏ

1 Likes

Bank nay rất ổn, tiền vào bank hiện khá nhiều. Đó cũng là cái đáng mừng để thị trường có thể đi lên, ra tết bank chững lại sẽ là cơ hội cho các cổ phiếu dòng khác tăng giá

3 Likes

Bác củ chuối xem con gẽ tạo đáy chưa bác

Em xin ý kiến của bác về Gex với ạ
Đu 4x cóng quá bác ơi :frowning:
Em cảm ơn bác

Bác chuối cho em xin nhận định thị trường hôm nay với ạ

1 Likes