VNI tuần từ 28/2-4/3. Tích lũy là cơ hội chọn cổ phiếu

E nè bác ơi

1 Likes

em cũng cầm từ 61. cách bờ 1 nhún chân thôi :))

Chốt phiên VNI tăng 8.65đ, khối ngoại mua ròng 153 tỷ trên hose

Dòng bank không có nhiều biến chuyển khi tăng giảm khá cân bằng,

bluechip cũng vậy, những mã tăng tiêu biểu như BVH GVR KDH PNJ VIC.

Hôm nay lại là ngày tuyệt đẹp của midcap, khi dòng phân đạm và P chững lại thì đã có ACL ANV BMI BWE CEO CII DIG IDC IDJ MBG MPC LDG TSC VCG VGC VHC và YEG

Tất nhiên còn nhiều mã khác tăng đẹp nữa, xin chúc mừng ACE với danh mục trên, hôm nay cũng là phiên chốt lãi NBC với giá đẹp

VNI tiếpp tục đi ngang quanh hỗ trợ 149x, sẽ sớm vượt 1500 dứt điểm trong tuần để có tháng 3 rực rỡ.

Những phiên và thời điểm điều chỉnh sẽ là cơ hội mua. Ưu tiên mục tiêu trung hạn đồng thời chốt lãi dứt điểm khi đủ target

Chúc may mắn.

3 Likes

Cảm ơn bác :+1::+1:

CEO CII quá ổn áp.

Cảm ơn ad

:handshake::handshake::handshake:

Dòng P đợt này ngon

1 Likes

đánh giá rất hay. Cảm ơn bác

Nay lại múc P thôi bác ơi :smiley:

Dầu ngon thật

vợt thêm CTG đi thôi các bác ko lỡ

Mua thêm PVD

Sao còn mỗi P với Đạm xanh vậy :))

:confused::confused:

Xăng với chả dầu lên quá :))

Chốt phiên VNI giảm 13.26đ, khối ngoại bán ròng 1169 tỷ

Mỗi SSB tăng điểm còn lại dòng bank là tác nhân cho phiên giảm điểm hôm nay, bluechip cũng chỉ có GAS NVL PDR VJC giữ màu xanh

Midcap hôm nay vẫn tiếp tục với ACL ANV BCM BFC BSR BVS DCM DPM GMD IDC KSB NBC OIL PVD PVS PVT PXS VHC VNB YEG

Chúc mừng ACE với danh mục trên

Tiếp tục với trạng thái tăng giảm đan xen của VNI, dòng tiền vẫn chỉ tập trung vào một vài dòng có lợi thế thời điểm hiện tại.

Mốc 1472 sẽ là hỗ trợ cứng cho VNI sắp tới, mua khi điều chỉnh, hạn chế đua lệnh trong nhưng phiên xanh đồng thời chốt lãi thẳng tay khi đủ target

Chúc may mắn

2 Likes

PVS nay kinh thế nhỉ các bác

ít người hứng thú với ngành Than nhỉ. Tăng tốt thế mà

Có em bác ạ