Volume tăng đột biến - SHS chuẩn bị báo tin vui cho cổ đông

1 Likes

Em đếm cua trong lỗ: lợi nhuận từ bán 3.8tr PVM giá cỡ 25 - 27 kiếm được cỡ 60 tỷ.

2 Likes

Nhờ bác Gái Phạm Kiều Trinh giải thích dùm vì sao tỷ lệ cấp mẹc gin của SHS thấp hơn SSI và HCM. Xin đa tạ

2 Likes

Cái này em cũng chưa biết chênh lệch thế nào nhưng em đoán do tính chất đặc thù của sàn HSX và HNX nên SHS nằm sòng số 2 cũng không được chào đón cho lắm. Ngoài ra, tính thanh khoản, độ ổn định về giá cũng góp phần xác định khả năng cho phép margin cao hay thấp. Em đồ thế chứ nhà em không dùng margin bao giờ vì… tiền cũng đủ mua bán rồi.

1 Likes

Anh nhìn face em đủ biết em ko thiếu tiền rùi. Anh hỏi vậy là vì mẹc gin nó rất quan trọng với nhiều người, nếu nó có tỷ lệ mẹc gin cao = SSi, HCM thì nó sẽ có giá = SSI+2 point rùi ( lấy vị dụ FLC đc cấp mẹc là # bọt ngay)
Hân hạnh đc theo đuôi và làm quen với cô chủ

2 Likes

Bác quá lời rồi. Em chỉ bình thường như cân đường hộp sữa.

2 Likes

Các bác húng sớm rồi.

Tí có điều chỉnh không bác nhỉ

1 Likes

Khuyến cáo bác đặt mua giá đỏ. Khớp nhớ tặng quà cho em nha.

1 Likes

Tuyệt vời :love_letter:

1 Likes

Hôm nay vượt 28.5 với Vol lớn hơn 12tr thì FM (full money) nhà các bác chung tàu. Em không khuyến cáo FMG (full margin).

1 Likes

Có tin đồn shs tính tăng vốn khủng, mong chờ 1 cây ce quá

1 Likes

thị trường vẫn có gì đó khiến Trinh mặc dù rất tin tưởng SHS nhưng vẫn chưa dám full margin à? :woozy_face:

1 Likes

Dạ ổn mà bác. Em không FMG và khuyến cáo người khác cũng không nên vì kiếm lời từ MG rất nhanh nhưng không nhanh bằng mất tiền từ MG đâu bác ạ.

2 Likes

Mình thì mua shs hoàn toàn bằng mg, tại đang cầm 1 con đại tướng đảm bảo rồi nên cũng không lo lắm hehe.

1 Likes

Cô chủ quá lo lắng rồi, SHS đc các Cty CK cấp Mẹc gìn rất bé nên ko sợ đâu, đa phần là dùng tiền Vợ cấp

2 Likes

Vậy thì bác ngon rồi!

1 Likes

Dưới 28.5 múc thêm SHS đc ko hay chờ break khỏi giá 30 vậy cô ơi

1 Likes

Dạ. Em có nói bên trên rồi đó. Bác đọc kỹ giúp phần khuyến nghị về Vol của em.

3 Likes

em đại tướng là gì thế cho ae lên tàu cùng cho có đồng bạn?

1 Likes