Vốn hóa 800 tỷ DTD liệu có rẻ quá không ACE?

Đang me em này !! :blush::blush:. Có người cùng thuyền rồi !! :blush::blush:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

1 Likes

Room có thu phí không bác :rofl::rofl::rofl:, free thì vào nhé !! :relaxed::relaxed:

1 Likes

Room cho ace cùng chí hướng giao lưu thôi

2 Likes

vậy theo bác nghĩ bao nhiêu là vừa :))

1 Likes

Chiều nay lại ủn vượt 26.5 rồi :joy::joy::joy::joy:.

1 Likes

1 Likes

Có vẻ ngon :v

1 Likes

1 Likes

Pr mà tốt, thi cổ đông nhỏ lẻ lại nhiều thôi bác à…

2 Likes

DTD khen ngon khen rẻ - ôm là chết! quá khứ phản ánh tương lai - báo cáo - dòng tiền - phản ánh bộ máy - cổ tức và phát hành phản ánh trí tuệ và đạo đức! đó là lý do tại sao nhìn DTD ngon nhưng giá nó ko tăng như NHA

2 Likes

Em thấy về tất cả các chỉ số trên mà bác nói thì DTD phải hơn NHA chứ ạ. NHA các chỉ số như doanh thu lợi nhuận gần như không có gì ???

1 Likes

Bạn tính doanh thu lợi nhuận tương lai ấy chứ. Cổ phiếu lên bằng kỳ vọng mà.

2 Likes

Theo tôi từ 3-5 năm tới, mọi chỉ số doanh thu lợi nhuận của DTD đều vượt trội NHA. Nhưng xa hơn thì NHA nhiều tài nguyên hơn, tốc độ tăng trưởng cũng gơn

1 Likes

View 2 năm tới là ok rồi. Chứ 5 năm 10 năm thì hơi xa.

DTD quá khoẻ. dòng BDS tụt thê thảm, DTD vẫn vững vàng

1 Likes

Không vững vàng sao được khi chỉ còn 1 tuần nữa là hết hạn đăng ký nhận cổ tức 18% và quyền mua 20%. Quá đã, mặc kệ TT định giá luôn. Thời buổi này kèo chắc ăn thế này thì đâu ra ?

1k cổ DTD tổng cả thưởng và mua phát hành đc thêm bn cổ v bạn

Lên cafef xem thông báo của doanh nghiệp bác ơi. Tổng là 380 cổ đấy bình quân cục này bác bỏ tiền ra mua giá hơn 5k tí. Đua tranh giá 26 để làm gì, ai có hàng sẵn cứ ngồi yên hoặc mua thêm cho chẵn là được. Nếu khéo léo xoay chuyển có thể còn nhiều hơn, nhưng tùy thời cuộc. Giá vốn thế này thì ôm mãi 10 năm cũng chả sao kkkk.

2 Likes

ae vừa báo tin vừa rồi dtd đấu thầu thanh công thêm 150 ha khu công nghiệp đồng văn, chưa công bố tin ra công chúng