VPH ÔNG TRÙM BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ BÈ Q7 (đất nhà bè tăng theo ngày)

ai vừa bị đóng topics kia sang đây gây war thì nhìn lại nhé, chưa kể đọc kỹ lại topics này đi rất nhiều thành viên lợi dụng PR trên fame của a7 và dig ceo đấy

1 Likes

Pic vph của ai ? Ai vào gây sự mấy ngày trước

Mình thấy sự thật nó là vậy mà. A7 thiếu văn hóa như vậy có bị khóa nick đâu? Mod hiểu rõ điều đó nhất chứ nhỉ. Mod thử xem các pic mà phản bác lại quan điểm về DIG và CEO thì A7 vs đệ A7 có vào chửi bổ vào mặt ng ta không? Họ lập hẳn pic riêng cơ mà

Bác muốn PR cho cp mình cầm cũng dễ hiểu, nhưng tranh luận đến mức A7 chê cp này nhiều quá thì nhiều người sẽ bỏ qua cp này đấy (kể cả khi nó có tốt thật đi nữa).

Ban thẳng luôn bạn

1 Likes

nhìn xem cái píc này bao nhiêu thành viên bú fame DIG, CEO, A7. Lợi dụng hình ảnh, uy tín của người có tầm ảnh hưởng lại có cố cãi nữa thì chịu

1 Likes

Mình chụp từng lời nói với Mod nhé. Xem mình nói có sai chỗ nào không? Mod mà công minh thì thử xem ai nói được gì

1 Likes

Bên diễn đàn kia bay màu lâu rồi

Chúng mày lâp hàng chục nick ảo gây chiến tranh, cắn sủa tùm lum. Còn nói láo với cả mod ??

5 Likes

Người ta vào chê này nọ , gây qua , không chửi để bọn mày làm tới à

Có sự bất công không hề nhẹ @SuperModerator

@Suzy đề nghị mod khoá toàn bộ nick ảo , gây war.
Việc lôi chuyên riêng gia đình a7 lên chửi vô cùng khiếm nhã

2 Likes

Show cái mặt lên nói chuyện, lén la lén như thằng ăn trộm

1 Likes

Đây là lần đầu tiên em thấy có bác Dinh Hue chửi lại nổi A7 đấy :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Bác xem lại A7 có đi khắp các pic không đồng quan điểm về DIG và CEO chửi cả mồ mả của người khác lên không? Khóa nick A7 đầu tiên để làm gương nhé

1 Likes

tui đề nghị sau này cấm tất cả các hành vi các thành viên sang 1 topics cp khác để đăng Pr 1 côe phiếu khác nhằm mục đichs lợi dụng để trục lợi

3 Likes

Mình theo dõi pic này từ đầu và rõ ràng bác Huệ đây là ng tag a7 vào gây war

3 Likes

t nói thẳng thích thì qua dig chửi nhau nhé

Bác kéo lên xem có phải A7 vô cớ nhảy vào đây trc chửi cổ đông VPH không?

1 Likes

Và rõ ràng việc lôi chuyện nhà người khác lên để bàn luận là vô cùng khiếm nhã

1 Likes