VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

VPH đúng là HUYỀN DIỆU sau 13 năm bế quan tu luyện thì CÔNG LỰC - THỰC LỰC tăng lên rất mạnh KINH MẠCH cũng ĐÃ THÔNG
Công ty Vạn Phát Hưng như tràn đầy sức sống

1 Likes

dig ce, cùi bắp L18 drh gấp mấy lần vph

BẠN ĐÃ ĐỦ TỰ TIN ĐỂ TRỞ THÀNH 1 NĐT SUẤT SẮC TRÊN TT CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM :grinning:
Có rất nhiều NĐT nhỏ nhưng mua hàng chục mã dẫn đến mã thắng mã thua loạn đầu hết. Nhưng yếu tố quan trọng là họ thiếu tự tin
tại sao lại như vậy? câu trả lời theo tôi là.

• Quá cầu toàn đòi hỏi sự rõ ràng ko dám là người đi trước
    Trong đầu tư hay kinh doanh thì ng đi trước đón đầu tuy gặp nhiều khó khăn nhưng họ sẽ luôn là người thành công nhất
    Ví dụ khi nghe đồn về việc Vph có quỹ đất mới ở Thị Trấn cần giuộc long an cty chưa công bố nó chỉ là tin đồn.
  • Tin đồn tin ảo xử lý chuẩn nó là lợi thế
    Khi bạn nghe tin đồn khu này sắp xây Trung tâm thương mại, trường học, chỉ là tin đồn, bạn muốn giàu phải tìm hiểu mọi thôi tin kiểm định lại thông tin đó. Nếu % thông tin đúng cao bạn nên xuống tiền mua đất khu đó, chờ tới khi tin là thật giá đất nó đã phi x5x10 lần rồi. Đầu cơ luôn chạy theo tin là thế
    Ví dụ : Khu dân cư nhơn đức của Vph có hai trường ĐH TNMT và ĐH TDTT TPHCM giá đất cứ lù lù tăng tới khi hai trường chính thức tuyển sinh thì giá đất đã tăng x3x5 giá bây giờ
  • Đứng núi này trông núi nọ
    Khi bạn đang giữ mã tốt, nhưng do tham do thiếu kiên nhẫn ko chịu tìm hiểu kỹ doanh nghiệp. Trong khi các hàng kém xa hàng của bạn nó tăng vèo vèo tây ta tranh nhau múc những thằng quanh bạn hô múc rát cả tai thế là bạn lại bán viên kim cương đi mua viên sỏi bán xong thì hàng của bạn phi ko thấy đỉnh ở đâu.
  • Wanren buffett cũng khuyên bạn nên mua những cổ phiếu doanh nghiệp đang gặp khó khăn tạm thời như thế thì sẽ được chiết khấu nhiều hơn.
    Nói thế có nghĩa là họ ưu tiên mua tương lai khi doanh nghiệp phục hồi giá nó sẽ tăng trở lại giá trị thì bạn sẽ có lợi nhuận.
  • Chọn những mã có SIÊU KỲ VỌNG
    Vph có gì để chúng ta kỳ vọng.
  1. Khu dân cư nhơn đức giai đoạn 2 có 28.12ha giá đất ở đây mà tăng x3x5 so với giá hiện nay thì khủng khiếp, hiện nay giá đất ở đây đã tăng 50% so với năm 2021
  2. Khu dân cư ở Thị Trấn cần giuộc Long An
    Bây giờ nó chưa phản ánh vào giá nay đâu
    Nhưng nó là động lực tăng trưởng cho Vph trong tương lai
  3. Quỹ đất lẻ ở sài gòn còn rất lớn vẫn chưa khai thác
1 Likes

Dig himlam bán mấy chục triệu giá x 12 lần trong khi dig VDL gấp 6 vph trong khi nếu so sánh quỹ đất sạch tại SG VPH ăn đứt triệu cp giá x 12 lần …

1 Likes

vph giá 127k thâu tóm vẫn lãi 20k tỷ

vốn hoá VPH hiện nay hơn 1k tỷ… tôi tính cua VPH xem
RAIN_BOW

1 phút

256

|

Trung thủ

phép tính đơn giản giá trị quỹ đất VPH
1- 2.3 ha đất sát thủ thiêm mua 20 năm trước giá >25k tỷ
2- Hơn 100 ha đất nhà bè , ven sg = 40k tỷ
3- nghe nói 60ha Long an cách sg một bước chân: 20k tỷ
VPH xứng đáng 750k/cp không
đây là tôi định giá còn các cụ định thế nào

1 Likes

Khó tiên liệu quá. Xu hướng thị trường thì đang ủng hộ. Chiều ngược lại thì trên đây pr toàn thông tin, số liệu ảo tưởng.

1 Likes

Pr một cách quá đà là việc ko nên

rành rành trên bctn bctc quỹ đất chỉ có chim lợn ảo bán rồi mong mua lại

chiên gia định giá >102k và nói còn tăng … nếu giá đất còn tăng

đè gom khi nào chạy lên 100k khen rẻ như Dig

vph không có hàng nên nó quay tay giá xuống ruing lắc liên tục trong phiên

1 Likes

Bạn rất nhiệt tình và tâm huyết với VPH nhỉ

2 Likes

cổ BĐS ce gần hết còn mình em VPH :smiley:

3 Likes

Đọc kỹ bài này thấy hay.
Chuẩn tâm lý nhà đầu tư muốn ăn nhanh

2 Likes

Tôi đã hình dung ra ĐHCĐ năm 2022 chắc nhộp nhịp nhất kể từ khi Vph lên sàn đó các bác nhỉ ?

2 Likes

BĐS LẠI VÀO SÓNG RỒI THIÊN THỜI + DÒNG TIỀN TT KHÓ CƯỠNG LẠI Được :grinning:

1 Likes

Tiền chảy vào chỗ trũng thôi bác. VPH giờ là cái rốn của dòng tiền.

Ce cái cho khí thế nhỉ, vượt 20 nào