VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Đỏ là chạy chứ, đứt dzep kaka

THAY ĐỔI TUY DUY

• Có ai thắc mắc tại sao từ một cổ phiếu đầu cơ thuần túy Vph đang dần lột xác lầm lì như một cổ phiếu đầu tư đích thực không ?

• Sóng thần là con sóng lớn nhất hành tinh nó sẽ thay đổi toàn bộ triển vọng nền kinh tế và cuốn phăng mọi thứ nó quét qua.

• Sóng BĐS hưởng lợi trực tiếp từ chính sách đầu tư công + đẩy mạnh đầu tư hạ tầng của chính phủ nên nó luôn là con sóng lớn nhất bởi nó làm thay đổi toàn bộ cục diện ngành BĐS trong tương lai gần.

• Vph hưởng lợi kép từ đầu tư công từ các yếu tố vĩ mô như nhà bè bình chánh lên quận, hạ tầng phát triển mạnh + Hai trường đại học Thể dục thể thao và đại học Tài Nguyên Môi trường Tphcm cùng nằm trong khu compound ở nhơn đức của Vph.

• Doanh nghiệp BĐS nào có CORE tốt sẽ được HƯỞNG LỢI SỚM HƠN & HIỆU QUẢ HƠN.

• Sẽ có lúc anh em nhìn lại thấy mình ĐÃ QUÁ MAY MẮN khi có thể mua được Vph ở mức giá này.
    Thời gian sẽ chứng minh !

1 Likes

Chia sẻ với bác từ khi em mở Topic này đã có cả tỷ người đã vào Vph và đã ra đi mãi mãi.
Nếu em cứ để bụng vì sao họ mới mua đã bán thì em đã ko còn động lực chia sẻ tới bây giờ và cả sau này về Vph nữa
Chưa nói khi cổ lên thì ko sao nhưng cổ giảm tý anh em bạn bè quay qua mắt la mày lét với em, mặt mày hầm hố, trong khi họ cũng đã x lần nếu giữ từ khi em chia sẻ. Rồi họ chất vấn họ hỏi đủ câu, nào là còn giữ được ko, Vph có ổn ko, có đội lái lớn vào ko? vân vân và mây mây
Họ hỏi thế nhưng họ ko hiểu bản thân em cũng như hạt cát giữa xa mạc, em ko giỏi hơn họ gì cả, những gì em biết em chia sẻ nếu họ tìm hiểu họ cũng biết như em, có khi còn biết nhiều hơn
Ai cũng kỳ vọng mình mua xong là phải ăn x lần ăn ngay và luôn, mấy ai chịu bỏ thời gian trí tuệ ra đi tìm hiểu điều tra thông tin xác minh thông tin cho rõ ràng minh bạch.
Nếu đã ko tận tâm làm việc, ko xử lý dứt điểm những điểm còn nghi vấn liệu họ hay ai đó có ôm nổi hàng tới khi nó x7x10 thật ko, hay chỉ 15% mày ko bán thì tao ăn đủ rồi, tao đi trước nhé.
Từ đó rút ra mây tầng nào gặp gió tầng đó
Mình như thế nào sẽ gặp người như thế ấy
Cuộc sống rất công bằng
Có Cho đi thì sẽ nhận lại

1 Likes

Định giá lùa gà; hôm trước từ 21 bán thẳng xuống tới 12 cho thấy tầm 17-18 là tranh nhau bán rồi.

Nghiên cứu năm 2000 của The Journal of Finance chỉ ra rằng những người mua đi bán lại thường xuyên có lợi tức đầu tư thấp hơn so với người mua và giữ cổ phiếu lâu dài. Điều này cũng dễ hiểu, bởi những người mua và nắm giữ đang chơi cuộc chơi win-win (tất cả cùng thắng) thay vì chơi cuộc chơi win-lose (bên thắng bên thua) - một cuộc chơi có tổng bằng không.

1 Likes

Chú thứ định giá dig xem có được thế ko , có bột mới gột nên hồ, đừng tỏ ra nguy hiểm

1 Likes

Xưa tôi mua Vph 5-6k, sau đó lên 8.8 rồi nó cũng có nhịp chỉnh về 6.3 tương đương bay gần 40%, đã thay nguyên 1 lớp nhà đầu tư mới

• Sau đó thì các bạn cũng biết rồi đấy, nó từ 6.x phi lên gần 20k, nên rất khó nói là ai kỳ vọng bao nhiêu, nhiều bạn tầm nhìn chỉ tới 17-18 thì giá đó họ ra hoặc họ có tài khoản lướt sóng riêng, mà lướt sóng mã uptren mới giàu nhé, chứ lướt vào mấy mã downtren thì VML
  • Nhịp này Vph đi từ 12.5 lên Y như nhịp trước từ 6.3 lên 20k nhé. Nên rất khó nói
  • Ai ko thích cứ bán thoãi mái, sẽ có cầu cân hết, TT đang xấu thì cũng thuận theo tự nhiên thôi

Doạn này lọc lại cổ đông tý thôi, chứa ai bán rồi mà giờ ko có hàng, giá này cho kẹo cũng ko dám vào lại đâu.
Còn những cổ đông mới có tầm nhìn dài hạn và cao hơn họ sẽ tiếp tục đồng hành với Doanh Nghiệp
Có thể PYN quay lại làm cổ đông lớn của Vph đó
Vph họ đăng tuyển những cổ đông như PYN chứa ko phải cổ đông có 1 tỷ giảm mấy phiên thì đi chym lợn khắp nơi, với tôi 1 tỷ chưa bao giờ là nhiều.
Còn với Vph thì lại càng nhỏ hơn nhiều lần nữa

2 Likes

DJ đứt tiếp 500 điểm

Tín hiệu đáng mừng :wink:

Chơi chứng :duck: mà nhìn dj làm j bác :sweat_smile:

Lên vút ngàn nào. CHÀO BUỔI SÁNG NHÉ CÁC CỔ ĐÔNG VPH

1 Likes

pet có tý đất thanh đa tui mua 11 giờ 5x và còn tăng

Ông nào cũng BDS siêu giàu, đu bám, giật cho cái ngã cmn hết

chơi chộp giật thì ăn tý thôi nhìn Pet có tý đất thanh đa lên 100

cứ để bbs đè M&A , đi làm việc khác đi

Cafe nhé anh em

Không cần xem các bài định giá mà dính lùa gà; chỉ cần nhìn DIG, CEO xanh là VPH xanh và ngược lại. Canh lúc thích hợp làm phát 10-15% là đủ.

lên cao thì chỉnh sâu, năm nay anh em nào nhảy nhót nhiều cuối năm chắc lại gãy chân thôi

1 Likes