VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

nhóm nào mà có ông nào hỏi ngắn hạn là nhanh nát lắm

mấy tay ngắn hạn không bao giờ ăn dày và hay có tính xấu là lướt lát rồi quay ra làm anh em chán nản

Bác xem nên giảm kiêng từ 4 nhóm xuống 3 hoặc 3.5 đi. Nhà ở cũng là “hàng thiết yếu” và “xã hội đang cần” bao nhiêu người còn đang thiếu nhà ở, VPH đang phục vụ điều đó đấy. :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

1 Likes

Hjhj … vì 4 cái đó nó dắt díu nhau nên … kiêng lun :rofl:
Cơ mờ tui có nói là vẫn có " những trường hợp đặc biệt " mờ :laughing: :clinking_glasses:

1 Likes

Nhà sư thi thoảng cũng lén lút “làm tí” nếu “ngon” bác hẩy :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

2 Likes

Thời gian thấm thoát VPH đã hết nửa “án treo” nhằng cái là tết, ra tết là hết Q1. Có khoảng thời gian tương đối tĩnh lặng để lãnh đạo ủ mưu, lo lương thực, vũ khí, bày binh, bố trận…cho công cuộc phục hồi sau đại dịch và phát triển giai đoạn 2022 -2025. Hy vọng sẽ có nhiều cái hay phía trước :cowboy_hat_face:

2 Likes

VPH Thời đã tới không cản nổi

1 Likes

THIÊN THỜI ĐẾN RỒI :grinning:

https://tuoitre.vn/dau-gia-dat-vang-thu-thiem-4-cong-ty-da-ky-hop-dong-mua-4-lo-dat-20211217123329283.htm.vph sang tuần lại tăng tiếp

3 Likes

Khít chưa các bác

1 Likes

Em nó đúng là hoa quỳnh nở muộn, tuy muộn nhưng ngập tràn sắc hương

1 Likes

Chúc mừng bác dù sao vẫn còn 50%

Vâng cảm ơn bác. May mà vẫn còn 50%

nay vol 2,5tr có dấu hiệu khơi sắc, vph sẽ dần như LDG, tay to ngửi thấy mùi

ldg và vph mà được như ceo thì ngon

1 Likes

CÓ BÁC NÀO BỊ NHƯ THẾ NÀY CHƯA :grinning: ???

2 Likes

Hơi thiếu chút, do đường truyền bị cá mập cắn nên cuối tuần này chưa kịp vượt đỉnh cũ. Cho em nó thêm 30 phút ngày thứ 2 tuần tới nhé (nếu giao dịch cả thứ 7 thì vượt trong tuần này ngay) :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

2 Likes

Chỉ báo KT này thì khả năng phá đỉnh rất cao.

2 Likes

Em tưởng đỉnh cũ em nó là 11.6, hôm nay 11.75 là vượt rồi chứ bác ?