VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Làm lâu mà không book lợi nhuận là coi chừng chủ quỷ ma.

Ngoài ra con này có 1 thông tin mà không thể không chú ý là mang 1 triệu USD đầu tư tại Mỹ.
Cái này chẳng đầu tư kinh doanh gì đâu mà là để lấy quốc tịch.
Cả nghìn tỷ ứng cho nhân viên lại làm sẵn cái quốc tịch tại Mỹ.

Thấy nó có vấn đề gì đó??? Em nghĩ con này phải chờ rõ ràng hơn.

2 Likes

Ngày mai chắc vượt được đỉnh nhỉ

1 Likes

Tù mù mới ngon bác
mấy thông tin bác nói, có căn cứ ko bác, hay chỉ là suy đoán của bác thôi bác nhỉ ?

SÁNG RA LẠI NGỒI ĐẾM LẠI CUA CÁC BÁC Ạ

• Gia tăng tỷ trọng cao nhất đối với món cược rủi ro thấp nhất
  • Mức giá có ý nghĩa lịch sử trong giao dịch: giá mua vào đầu tiên, mức giá mà bạn cho rằng đúng với tâm trí bạn mà không phải là mức giá thị trường đồng ý.
  • Chọn cổ có vốn bé, tiềm năng chia tách thưởng

ĐỦ TIÊU CHÍ THÌ MÚC CẤT TỦ

2 Likes

Chủ cty nghìn tỷ thì việc gì phải dùng tiền cty để làm quốc tịch bác ? nếu là em e ko làm. Dự án rành rành, tù mù có giá này, chứ bán book lợi nhuận đẹp quý này ra báo cáo là ko có giá dưới 3x

1 Likes

Lậy bác.Người ta mở rộng thị trường đa quốc gia thì bác kêu đi lấy quốc tạch.

1 Likes

Chờ lên 60 thì sẽ rõ ràng cho bác

gặp cản 14 có vẻ khó khăn nhỉ các bác. Em ủn từ 13.8 mà vẫn chưa qua

2 Likes

QUÝ 4/2021 LỢI NHUẬN KHỦNG NÈ ANH EM !

84b3df679fd0558e0cc1

2 Likes

Tin quá tốt

1 Likes

Không biết chuyển nhượng giá bn nhỉ.Nhưng vốn điều lệ 290 tỷ. Nếu theo vốn điều lệ thì nhượng khoảng 150 tỷ rồi

1 Likes

Vào web chả thấy, công ty này mù mờ sao đâu.
Cái vụ này kiếm được bao nhiêu vậy các bác?

1 Likes

Lợi nhuận sau thuế q4 này hơn 100 tỏi, từ CTC Long trường TP Thủ Đức.

1 Likes

Còn vụ chuyển nhượng Lotte được bao nhiêu vậy bác?

2 Likes

Thế mới là kỳ vọng trong tương lai, VPH rất rất nhiều tiền nhất là lúc bơm 350000 tỏi.

1 Likes

Thế mai lại phải đua hả các bác

1 Likes

Hôm nay em thấy toàn bán lệnh lớn, nó chất đống tại vùng 14, cần gì phải đua CE bác.

1 Likes

Kiểu đè bán đó lại không đáng lo vì nó sẵn sàng rút lệnh hoặc nuốt hết tạo cầu cp. Cần phải biết khi nào nó gom thì sẽ có lệnh chèn bán, khi nào nó đỡ giá xả hàng mới lo nhé. Đừng thấy cục lệnh bên bán to mà sợ

3 Likes
  • Nếu bác không bị áp lực tài chính thì kiên nhẫn chắc chắn sẽ có thành quả :sweat:
  • Khi các cổ phiếu khác tăng thì Vph đã dưới giá trị lại càng dưới giá trị nhiều hơn. Biên an toàn lớn hơn, càng sexy hơn :shushing_face:
  • Hãy coi như mình đang đầu tư vào anh chuẩn bị thành tỷ phú usd mang tên Vph đi mà bỏ qua đám đông u mê trên thị trường thì tâm thế nắm giữ sẽ khác.
  • Các cổ phiếu khác trong TK của tôi tăng khá thành ra tôi lại có cơ hội gia tăng số lượng Vph
3 Likes

Nghe đồn bác nhadaututaichinh múc từ giá 6-7, giờ chắc ăn lồi mồm rồi nhỉ. : v

1 Likes