VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Bác cho em hỏi với, chuyển nhượng vậy thì có lợi nhuận đột biến Q4, nhưng mà lâu dài có lợi gì ko ạ, có phải kiểu bán nửa dự án cho bên khác cùng làm ko ạ, em mới nên chưa hiểu chuyển nhượng với bán có phải là một ko ạ, mong bác chỉ bảo.

1 Likes

Hôm qua làm được tí 13.9. Hôm cũng làm được tí 14.4; tính chờ theo dõi thêm. Bị gom nhanh quá, trở tay không kịp.
Cám ơn bác.

Bán lúa non thì tất nhiên không bằng làm tất ăn cả, nhưng ngay cả vhm a vượng cũng bán lúa non đầy ra, tháng 7 a V bán cho masteri 7ha đất vàng. Lợi là nó giúp xoay dòng tiền kinh doanh để triển khai dự án khác.

3 Likes

bác Songda định giá con VPH sơ sơ là bao nhiêu ạ

Nên bỏ việc định giá cp vượt đỉnh vì chả biết đỉnh mới ở đâu. Cứ phiêu theo dòng tiền đi. Dn có tài sản thì dù cp nó xuống vẫn có thang để xuống chứ không phải bọn ảo ma giết nhà đầu tư. Tôi để ý vph gd rất thận trọng, ra tin nhịp nhàng đó là điểm tốt, không đánh sốc lên nhưng cũng đủ ae có lời

3 Likes

Chúc mừng cổ đông Vph nhé. anh em vững tay nhé nhịp này Vph lên 3x.
Những ai đang giữ Vph đừng để rơi sự giàu sang mà thượng đế ban tặng bạn

3 Likes

ĐI TÌM SỰ MAY MẮN

• Người xưa dạy:
    Hay ngủ đừng đốt củi mục
    hay nói tục chớ ở gần đường
    hay như câu
    Một người nghĩ ko tròn
    một người lội không khắp
  • Tại sao đa số chúng ta hay đọc sách của những người thành công ???
    Theo tôi việc đọc sách của những người thành công là do chúng ta mong muốn tìm được công thức hay bí kíp thành công của họ, để mang lại thành công cho chính mình.
    Ngoài việc học như vậy thì tôi đánh giá rất cao việc thực hành ‘‘học đi đôi với hành’’ bởi vì học thì rất lơ mơ chỉ khi thực hành ta mới ngộ ra chân lý của việc học
  • Có nhiều câu chuyện về những người trúng vé số độc đắc có 1 số tiền rất lớn sau vài năm họ lại nghèo hơn lúc trước khi trúng vé số nữa
  • Có những người chỉ cần cho họ 1 cơ hội nhỏ lập tức biến ngay cơ hội đó thành một hành động để đột phá tiến lên do họ có sẵn đẳng cấp
3 Likes

mai có phiên giẩm để mua nào :smiley:

2 Likes

Em thấy mấy phiên trước con này có đặc tính tăng giảm thất thường trong phiên. Em nghĩ từ mai không cần đua ce.

Còn tin gì mới hơn không, tin cũ quá không có tác dụng

1 Likes

Má ơi toàn tin Hót vãi. Thế này thì nguy to. K k

1 Likes

Mấy hôm tuần cuối năm đỏ, thậm chí sàn thì chẳng mua. Thấy ẻm nó giờ đẹp thì lại… hai za…Nhưng mà cũng tốt, chứng tỏ nhiều người thèm. K k

1 Likes

TẠI SAO BẠN CHƯA GIÀU ??? :sweat_smile:

• Còn đi chym lợn là còn chưa giàu ? :grinning:
    Bởi vì nếu mã bạn cầm 1 mã nào đó, tăng 1 vài cây CE bạn cũng có thể bị người khác vào chym lơn như vậy và đa số bạn chọn cách bán nó đi sau đó thì nó phi thêm 10 lần giá bạn đã bán và bạn đổ tại số nghèo, những ng này thường ko có lập trường.
  • Trong chứng khoán chúng ta thường ko ra quyết định dứt khoát, bỏ lỡ những cơ hội ăn 10% trong T+3 hay bỏ lỡ một cơ hội ăn 100% trong 1 tháng, chỉ vì ko quyết dứt khoát mà để cơ hội trôi qua ngay trước mặt
3 Likes

Dự là mai hoặc ngày kia lại có người vào đưa tin Hót là VPH bị cấm kd bđs 1 năm…giống như hồi T10 năm ngoái vào chém trong Pic này K k. Toàn nội dung từ thời Napolion cởi truồng.

4 Likes

Lâu lắm rồi mới thấy có chim lợn VPH, thế này thì xác định luôn là CE và CE

2 Likes

Ad phản đòn khét quá :smiley:

1 Likes

Giờ mới hiểu vì sao mọi người nói càng nhìu chym lợn thì cổ càng CE :smiley:

1 Likes

HIỂU SẼ GIÀU :grinning:
PHONG ĐỘ LÀ NHẤT THỜI ĐẲNG CẤP LÀ MÃI MÃI
-. Người xưa nói :
Nhiều mây trời mới đổ mưa
Nhiều người mới tạo nên làng nên bản

• Nếu ai hiểu về cảnh hợp tác xã trước năm 85 sẽ rõ.
    Cụ thể. Nếu đem toàn bộ số tiền ở trong xã hội ra chia cho mọi người và chia bằng nhau thì sau 1 thời gian ng giàu vẫn sẽ giàu, ng nghèo vẫn sẽ nghèo như cũ.
  • Từ đó suy ra đẳng cấp trí tuệ của 1 ng mới là chìa khóa thành công.
  • Xuất phát điểm có thể kém nhưng kiên trì học hành biết vận dụng kiến thức can đảm thì sẽ tạo ra đột phá

choi xau qua cam flag

vph cac bac choi xau qua, dinh den loi ich nhom la khoa bai roi, thoi de cho cac bac lua ga