VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

L18 up kinh

1 Likes

Bác ấy đang ở zoom chuẩn Vph nhé bác. Chắc là còn hàng

2 Likes

Hàng T+ ra bao nhiêu gom sạch bấy nhiu, dấu hiệu cho chuỗi ngày ce sắp tới :smiley:

1 Likes

chúc mừng anh em tiềm năng vph còn dài anh em vững tay chèo. chúc cổ đông vph có cái tết ấm no

2 Likes

ĐỊNH LƯỢNG HÀNH TRÌNH VPH=NHÌN XA :sweat_smile:
KIÊN TRÌ NHẪN NẠI BAO DUNG CÓ TÌNH YÊU

• Trong chứng khoán để chọn được mã tốt ko khó ví như Vph
  • Quan trọng là khi bạn chọn được mã tốt, có thể là siêu cổ trong tương lai, nhưng nếu bạn ko học hỏi để định giá được nó thì bạn có thể đi cùng đến đâu ?
  • Siêu cổ nó có thể x10x20 lần. Nhưng do ko định giá được nó có khi tăng 10%20% bạn bán mất bán xong nó phi thêm 10 LẦN giá bạn bán
  • Khi đã bán rồi tâm lý sửa sai là rất khó vì bạn bán 18k thì ko dám mua lại 30k đâu nên 99% sẽ ngồi nhìn cổ phi tiếp
  • Vì vậy mua được siêu cổ chưa hẳn đã giàu nhiều người thậm chí bị rung còn cắt lỗ :grinning:
  • Vì vậy khi chọn được hàng tốt nên ôm như những người chủ doanh nghiệp :grinning:
2 Likes

Test sợ quá, vào thêm, lại tím kaka

2 Likes

Con chim này hót múa vui cho ae đi

viết k có dấu là thấy trình độ ở mức nào r

Mình bán hết hồi sáng rồi, mới tham gia chứng khoán, chưa hề có mã nào lời hơn 40% nên với mình vậy là quá đủ rồi. Cám ơn @nhadautuchanchinh và mọi người ở room!

4 Likes

mới tham gia mà có được cơ hội chia sẻ về đầu tư dài hạn và mã dài hạn vậy mà ko giữ. Lướt lát hỏng hết tư duy đầu tư.

3 Likes

Chúc mừng ! Như vậy là tốt roài. :cowboy_hat_face:

2 Likes

Mỗi người một khác mà bạn. Cùng một người nhưng có khi chỉ “lướt” CP mà nhóm khác “đầu tư”. Với thành quả như vậy là OK rồi :cowboy_hat_face: .
Chỉ mong đừng như cái vị Casaucon hồi năm ngoái lúc đầu cũng chia sẻ trên Pic này rất nhiệt tình, rất tình cảm. Nhưng khi VPH không còn tăng như kỳ vọng thì quay lại mắng chửi CP, mắng chửi DN, tệ hơn là sỉ nhục những người ở lại. :crazy_face: :face_vomiting:

3 Likes

Vph đang đoạn hở là mất, cất là giàu :sweat_smile:

Vph đang là vùng trũng bđs nên khi chỉnh nó lại càng SEXY hơn :grinning:

1 Likes

Xin vào nhóm ■■■■ VPH với? Xin cảm ơn!

2 Likes

Lúc đầu em định giá em nó ở mốc 2X … nhưng giờ thâý mốc này có vẻ hơi phiêu

1 Likes

ib số qua hộp thư đi bác

chưa thấy tin tức gì

GÓC RƠI SỰ GIÀU SANG :sweat:

• Người xưa dạy con trước lúc đi xa.
    Con dấu con yêu ơi
    mặt trời mọc đến khuya lại lặn
    cha ra đi ko trở lại bao giờ
    con ở lại muốn nhà cao cửa rộng
    phải có tấm lòng thương mếm bao dung
  • Từ ngày 9/01/2022 Trong hành trình đi đến SỰ GIÀU SANG cùng Vạn Phát Hưng bạn tôi có đánh rơi mất chiếc túi hình cánh chim trong túi có mã cổ phiếu VPH là chìa khóa dẫn tới SỰ GIÀU SANG BẤT TẬN
  • Nay ai nhặt được chiếc túi hình cánh chim trong túi có mã cổ phiếu VPH cho bạn tôi xin lại bạn tôi xin cảm ơn và hậu tạ ÂN NHÂN MƯỜI MỘT TỶ ĐỒNG
  • XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN HUHU
1 Likes

HÌNH ẢNH THAY VẠN LỜI NÓI ! :sweat:

2 Likes

sáng nay có tí xuống xanh có ace nào ko chịu đc sóng đã ói chưa?

1 Likes