VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Mình mua giá 11.4 nên chưa đến nỗi day dứt, chỉ tiếc khi cái thớt ( nỗi sợ hãi của thị trường tăng cao nhất) hứng dao rơi mà ko nhặt thêm đc ! Hết thóc …! Để từ đó tăng cho một nhịp và đi ngang lại tăng thêm 1 nhịp nữa :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Hôm về 12.5 em hô cả room múc kk
lúc mình có up lên F247 nè

1 Likes

Sóng đất nền còn dài lắm
giá đất nền đang tăng như sóc đĩa thế kia còn lâu mới ngưng
sài gòn người đông quỹ đất khan hiếm
nó còn đắt và quý hơn kim cương nữa
40 triệu mua được kim cương
giờ 40 triệu chưa mua được 1m2 đất sài gòn nhé

1 Likes

Sài gòn là nơi đầu tầu kinh tế của đất nước. Ngày xưa mua 1ha đất tính đôi ba chục cây vàng. Ngày nay nhiêu đó vàng chỉ mua được vài m2

Con này nhóm trần anh hưng lái bựa lắm mọi nguòi đừng vào

1 Likes

Là nhóm nào bạn

1 Likes

THƯ GIÃN CUỐI TUẦN ! :grinning:

Có một tư vấn VPH đến gặp một khách hàng rất giàu có, ông ta rất nhiều tiền nhưng rất thô lỗ. Trừ những việc có liên quan đến bản thân ra còn những chuyện khác ông ta đều không quan tâm.

• Ông ta nói: Anh không cần phải nói nhiều, anh chỉ cần nói ngắn gọn 2 câu cho tôi biết “VPH làm gì” tôi sẽ mua.

• Tư vấn VPH: Phiền ông tắt tất cả đèn phòng khách cho tôi 1 phút được không?

Ông ta nói: Để làm gì?

Tư vấn VPH: Ông cứ yên tâm làm theo lời của tôi là được rồi.

Đèn đã tắt hết và căn phòng tối đen như mực. Lúc này chỉ nghe 1 tiếng “tạch” với âm thanh rõ tiếng. Tư vấn viên quẹt 1 que diêm và căn phòng từ từ sáng dần lên.

Lúc này tư vấn viên VPH từ tốn nói:
“Thưa ông! Đây chính là VPH. Những lúc đen tối nhất của cuộc đời, nó sẽ đem lại ánh sáng cho ông”

P/s: Có 2 thứ luôn phải cho đi đó là TRI THỨC và LÒNG TỐT, quan trọng nhất là sức khỏe là phải giữ lại cho mình

1 Likes

triết học áp dụng vào ck keke

Thế vào VPH này làm gì?? Bỏ nó khỏi đầu đi

VPH đã và đang thuyết phục những vị khách hàng khó tính.cứ chê cho cố vào để rồi một ngày những vị khách lại mang theo 2 tiếng " Yêu em".

Cafe sáng anh em nhé

2 Likes

Nếu bạn cũng như tôi đều tin ngày mai Vph sẽ tốt hơn
Thì mọi khó khăn ngày hôm nay bạn đều có thể vượt qua

1 Likes

cuối phiên về 16 nha

thay máu lờ đờ mới úp

nay cơ cấu sang bce

Ngon, vứt vph đi kk

Mấy anh em cũ còn giữ VPH lúc tớ nói không

3 Likes

mai k xanh định cắt qua con khác ~~