VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Em đoán bác chả có cổ HUT nào, nếu có cũng chả được mấy cổ

nếu bác nghĩ như thế thì tôi cứ "cầm vph " nhé :innocent:

Tôi mà là chủ nhà thì tôi vặt lông con vẹt suốt ngày kêu quang quác này rồi. Cứ lảm nhảm cả ngày cả đêm, kêu la ầm ĩ làm chướng mắt người khác. Giỏi thì lập cái Pic rồi vào đó mà lảm nhảm một mình. Bệnh nặng đíu tưởng được. Phải chăng là di chứng của Covid ?

1 Likes

hut tôi ko có 1 cổ nào chỉ nói đến nó khi giá 3k thằng cu em nó rủ nhưng ko dám vì nó lỗ vài trăm tỷ , hôm qua nó gọi điện hỏi có mua hut ko thì mới xem bảng thấy nó x mấy chục lần

Thôi kệ bác ơi :coffee:
Cuộc sống thú vị ở chổ đó
Mỗi cây mỗi hoa …

chơi cp phải nhẹ nhàng đừng như đám a7 cứ ai chê là nhảy lồng nộn lên, ceo tôi vẫn bảo bằng 1/5 vph , nên đừng nói tôi chim lợn vph

1 Likes

vph tôi biết nó đè nên out mua con khác, khi nào vượt 20.6n tôi vào kể cả mua đắt khi đó nó mới là siêu cổ uptrend vài năm

1 Likes

nói về hut tôi không mua ngoài bctc cực lỏm còn hiểu rõ anh D lơ , DN rỗng tuyêch… kiểu tăng vốn abc d e f… hãi nên éo dám mua mà giờ nhìn lại tiệc như con cá diếc. Đúng là phải có máu cờ bạc

Tôi mới sang chym lợn ở pic CEO

1 Likes

Ko biết có bác nào Tất tay Ceo sang đây chửi ko kkk. Mà chửi thì nghe thôi, quan trọng là mình nói đúng

1 Likes

kệ mịa bọn nó cổ lởm rồi nó về giá trị thôi còn cổ tốt thì sẽ tăng nhưng lâu đó keke

1 Likes

bọn ếch nó mới tính diện tích đất x giá đất nó có biết đâu CEO đất du lịch hệ số rất ít… chưa kể đất đền bù chưa??? phân khúc kén khách có tiền như a 7 thử hỏi có mua không?

Bên đó quân nó đông, nó hung hãn lắm, ko hiền như anh em pic của mình đâu ?

1 Likes

tôi ko lạ gì lão tuấn bên f31x bị khoá nick sang đây chúng nó hô hào và bọn F0 liều nên cổ nó mới đâỷ từ 5 lên 100 vãi cả kut, năm nay khó chơi rồi chọn cổ tốt mà mua

1 Likes

chúng nó còn ủn DTD , tôi biết cả, DTD hàng lởm nhưng giá nó đẩy 5x , cứ treo cái dự án kcn giai đoạn 2, chờ đó nhé, tôi hiểu DTD như lòng bàn tay nhung thôi kệ mịa nó, thằng nào ngu thì chết

VPH bắt đầu phi rồi, hôm trước lên tàu giá 15, hôm sau có giá sàn e cũng thấy tiếc :smiley:

Nói thật nó là hàng tốt lúc giá 1x2x giờ 7x là chốt, còn tốt éo gì nữa, công nhận xã hội nhiều ông bị bỏ bùa ghê

Mình hô hào hàng chất như nước cất Vph.
Thì éo có mấy ông tự bị u mê
Nếu tự U mê Vph múc nó giá 1x 2x sẽ giàu nha vì lên 6x 7x bán.
Chứ U mê Ceo Dig giá gần 100 vào vặt tiền lẻ, ng.u éo tả nổi

1 Likes

ngay cả con DIg quỹ đất còn tý thôi và còn chưa đền bù mà giá nó neo cao, tất cả để thoát dần hàng thôi

Tôi không bảo bà là chim lợn hay bìm bịp gì. Chim lợn hay bìm bịp thì đã tốt, chả sao cả. Tôi bảo bà lảm nhảm quá nhiều, vào Pic chỉ thấy bà nói những chuyện đâu đâu. Ngoài đời bà cũng vậy à ? :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

1 Likes