VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Thế mới cay, đang yên đang lành cắm mảnh sành vào đít, sang chõ cái mỏ loz vào cà khịa người ta, dig với ceo nó mà cắm mõm bọn nó nghĩ tầm con vph đủ tuổi ngược dòng đc chắc ?

1 Likes

Bọn nó Tưởng thế là hay, xong 1 loạt bóc hết ra. Cùng dòng thì đi chê nhau khác gì ■■■ chê mèo lắm lông. Sóng ngành mà không lên thì nhăn răng.

3 Likes

Tụi nó phá VPH chứ đầu tư gì

1 Likes

Ai mua, ai bán thì tùy mỗi người, hôm nay giảm mạnh, nhưng có khi mai có lại tăng mạnh, ko biết đường nào mà nói. Có hàng thì ngồi im, chán rồi thì xuống tàu bai bai

1 Likes

Mấy thằng mõm thối nó ko ngồi yên bác ơi … toàn thích làm màu em ít bao giờ comment tùm lum mà qua nay thấy vậy em còn muốn bay vào chửi lũ điên cầu vòng bóng gió

Đang cầm VPH, nhưng nhờ pic hôm qua tranh cãi, tôi đã ngộ ra nhiều điều, tạm biệt VPH. Chúc anh em ở lại có ăn x lần. E nhường cơ hội.

1 Likes

tạm biệt bác

mua cổ phiếu là lắm giá trị công ty chưa lien quan gi đên a7. ai ban cưa ban mặc. rôi nó sẽ vè đúng giá trị thực của nó 1xx

chạy thi chay đê để gom hang cho rễ. sáng gom dc 50k roi

1 Likes

Nay anh em nhả cho lái tương đối hàng nhỉ, khả năng sắp tới bay mạnh

2 Likes

bị quả rung quá ô ạ

Cỡ như bác bán thì lái nó cảm ơn. Vì hàng tốt giá còn rẻ, đạp mà éo ai bán, chắc cướp được mỗi lô hàng của ông.
Mà bác bán xong rồi cũng nên dọn nhà đi. bai bai chúc bác bình an

3 Likes

hoi tiec ô ah, t bán hơn 1 nửa để chuyển con khác thôi, tâm lý t yếu quá, giữ hơn tháng mà ko đc gì chán

Chúc bạn bình an! Cập bến khác nhớ vững tay chèo nhé, Mong bạn đầu tư vào bản thân nhiều hơn nữa.

Tóm lại Ông Cầu Vồng đừng vô lôi kéo Mã khác. Mỗi mã có một mục tiêu. Đi lôi vào cãi nhau mệt người.

Lần sau đừng đi chửi nhau với cổ khác nhé. Tôi cầm cả DIG lẫn VPH. Yên tâm VPH sắp bay rồi

1 Likes

Ai cũng có tình yêu và niềm tin riêng. Thắng hưởng thua chịu, nhưng đíu nên so sánh.

1 Likes

Chuẩn, VC7, DIG, CEO, mình cũng cầm. Nhưng công nhận mấy thằng hèn nó lập nick mới nhảy vào hùa ghét vcl. Núp núp chửi xong chạy. Vả vào mồm kk

Đánh tí ko có niềm tin, rung xíu là chạy thì cứ trú hết mã này, lại bỏ mã khác, lòng vòng quanh quẩn

tôii nghĩ a7 khôn lắm anh ý điềm đạm chỉ mặc cái áo khoác da vô cùng giản dị chứ ko hổ báo ngậm cưts phun người đâu nhé… trí tuệ thông thái theo tôi nghĩ khả năng a7 mà bọn nợn nó tôn thờ nick sieuco12345 này là fake vì để ý thấy 7 rởm này chê con nào con đó x vài chục lần kiểu như idc, hut pdr ciii dxg ldg keke, kiểu ngậm cut phun người này ko hợp với a7 khi a 7 năm nay cũng 53t rồi, khả năng trẻ trâu núp bóng