VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

đừng tự huyễn ảo tưởng sức mạnh chém gió chỉ hù mấy thằng f0 thôi

tiền nhiều thế éo thằng mõ nào suốt ngày lên đây hô hào đâu kaka, cig lên 5x bce 5x nhé

1 Likes

Bố mạnh thật chứ ảo tưởng kẹc gì??
Xưa bố tiền cũng ngang mày giờ nghìn tỷ. Biệt phủ maybach. Mày chắc móc đít cả con mẹ mày cả năm đc 1 tỷ. Hô hố

4 Likes

kinh quá tièn nhiều quá thì thuê bọn đệ nó chém gió cần gì khổ cực, cig bce ngon nhé vào đi pím cho nhé

Hô hố!

4 Likes

Chiến thuật đầu tư của quỹ giảm một số cổ phiếu vốn hoá lớn - chủ yếu là ngân hàng và Tập đoàn Hoà Phát để phân bổ vốn vào các cổ phiếu vốn hoá nhỏ, đặc biệt trong lĩnh vực bất động sản và môi giới bất động sản đang phát triển mạnh hơn.

cứ cổ giá 1x 2x 3x trở xuống mua, lên như dig ta bán ăn 10 lần kaka

cig bce vs dig ceo kaka… hoán đổi cặp đôi ôm cig bce giàu sang phú quý

@quan_nhat sang bce cig không? kaka

phù thịnh ko ai phù suy @quan_nhat và những người bạn…

một số anh em đào ngũ dig ceo sang bce cig

Giàu chưa con ?? hay móc đít cả con mẹ mày có vài xu tiền lẻ. Ngày xưa mày đéo ngu mã cãi bố thì mày giờ rẻ rách 500 tỷ rạng danh cả tổ tông nhà mày. Hô hố

8 Likes

2022 bất động sản số 1 nhưng chỉ những peny giá nhỏ tài sản lớn, còn mua những cổ giá to thì kiểu kiếm củi 3 năm đốt 1h… cùng hành trình start up khởi nghiêpj với cig bce gía vốn 500 triệu kaka

sau 1 năm x 10 như dig và 20 lần như ceo là thành tỷ phú rồi kiếm em khác nhé… đánh dấu trang này

còn giờ vẫn ôm mấy em giá cao thì nhà phải giàu hoặc đầu to óc bằng qủa nho

nice weeken trả nhà cho chủ pic

K nghe A7 chỉ còn cái Nịt! Cứ nhìn L14 nó phi mới thấy dc tầm nhìn dài và lựa chọn ngựa xích thố của A7!!

xàm lìn, bố m chỉ theo A7 DIG CEO nhé, m ko cần phải tính hộ túi tiền của t nhé cưng

Vcl, các ông lôi A tử vào làm gì. Ông í có Mã của ông rồi. Ss làm cc gì ko biết nữa. Để ng ta yên, để VPH yên. Chửi nhau hoài làm gì. Ai ăn ng đó sướng, thua tự chịu. Nát cmn topic bây h.

bạn có hiểu ý nghĩa của từ “” rõ ràng"" k vậy??? ủa thế cứ tăng 3 -5 lần thì được gọi là rõ ràng hả??? Rõ ràng là khi dự án bán hết, tiền thu về đ biết làm gì tiếp, tiền nhiều quá, lên bctc đẹp như mơ nhé. Chứ cứ tăng 3 lần mà gọi là rõ ràng thì cũng thua