VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Trả lại những j đã mất

Ngày mai sinh nhật e nó 18 tủi nhé

2 Likes

Nhịp này lên 2x nhé a e

1 Likes

Vượt đỉnh cũ là thoả sức diễn r

1 Likes

VPH HƯỞNG LỢI LỚN NHỜ DỰ ÁN Ở CẦN GIUỘC LONG AN :grinning: :coffee: :sunflower:
Ngày 27.3, tin từ UBND tỉnh Long An cho biết, theo phê duyệt của Thủ tướng Chính phủ về quy hoạch mạng lưới giao thông đường bộ thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050. Trong đó quy hoạch QL50B, đoạn qua tỉnh Long An có chiều dài đến 35,6 km, qua địa bàn các huyện Cần Giuộc, Cần Đước, Châu Thành và Tân Trụ. Cụ thể, tuyến của Dự án QL50B sẽ xây dựng 3 cầu gồm Cần Giuộc, Vàm Cỏ Đông, Vàm Cỏ Tây.

Mai lại đỏ rồi, ảnh hưởng của a QC

1 Likes

IMG_20220329_194911

SỨC MẠNH CỦA SUY NGHĨ TÍCH CỰC :rose: :grinning: :coffee:
Theo quy luật tự nhiên chúng ta đang sống trong một thế giới đối lập : SÁNG - TỐI, TRÊN - DƯỚI, TRONG - NGOÀI, CAO - THẤP, NÓNG - LẠNH …VV

• Tương tự : với một sự việc chúng ta đều có hai hoặc nhiều cách nghĩ đối lập
  • Sức mạnh của suy nghĩ tích cực mới giúp bạn vượt qua các khó khăn, đau khổ …
    Nói thì dễ nhưng rất ít người làm được, khi bạn lo lắng sẽ có nhiều câu hỏi tiêu cực vây quanh bạn nó sẽ làm bạn mất phương hướng
  • Để giải quyết vấn đề suy nghĩ tích cực trong mọi hoàn cảnh bạn phải tập suy nghĩ tích cực để hình thành thói quen
  • Khi gặp vấn đề chúng ta không giải quyết được thông thường bạn hay suy nghĩ theo hướng tiêu cực, NHƯNG TÔI SUY NGHĨ THEO HƯỚNG TÍCH CỰC ĐÂY CHỈ LÀ LỰA CHỌN
    Ví dụ : như trường hợp anh Qc mình hoàn toàn ko làm chủ được và tôi chọn giải pháp có nghe ngóng nhưng ko quan tâm tới.
    Hay một ví dụ khác : khi bạn đi du lịch ở 1 hòn đảo 1 tuần có 1 chuyến bay (đến - đi) lỡ ở nhà có chuyện gấp, thì bạn lo lắng cũng ko làm được gì, thay vì như vậy thì phải suy nghĩ tích cực lên để hoàn thành hết chuyến đi.
  • Hãy cho tôi một điểm tựa tôi sẽ bẩy cả trái đất, đây là suy nghĩ tích cực :grinning:
3 Likes

Cafe các anh em nhé :tulip: :coffee:

:eagle:

1 Likes

Khéo k ảnh hưởng vụ QC vẫn lầm lì tiến lên chứ đùa kkaka

Ngày xưa bé VPH nói yêu anh
Anh chê bé, bé chưa biết gì
Đến khi tuổi dậy thì
Anh khen bé đẹp, bé chê anh già.

2 Likes

Miễn anh nhiều xiền thì Hoa hậu cũng theo a.

1 Likes

Vph đoạn này nên mua tích lũy tài sản nhé anh em :coffee: :rose:

Rũ xong vít 2x nào

1 Likes

Lợi nhuận năm 2021 của Vph tăng 511% so với cùng kỳ :rose:

2 Likes

Liệu có tin hót hay sao http://www.vanphathung.com/pdf/20220330-vph-cbtt-thong-qua-chu-truong-ky-hop-dong-giao-dich-voi-nguoi-co-lien-quan_vi_1648614847.pdf

1 Likes

Đang bị đè kinh thế cig mua 10.4 hôm nay bỏ xa vph trong khi chiên gia định giá cig bằng 1/6 vph

hẹn ngày găp mặt anh em

2 Likes

Vậy là muốn tham dự là mình phải gửi thư cho công ty đúng ko ta ?

1 Likes