VRE - Bật Tăng Trở Lại Sau Hàng Loạt Phiên Giảm Điểm

Gom hàng nữa không ad ơi

vùng đáy rồi đó nhỉ

giờ vẫn vào đc nha bác ơi, vào trước 20% vốn- nếu có điều chỉnh vào thêm

1 Likes

[UPDATE]
Vincom Retail (VRE) đưa vào vận hành 3 trung tâm thương mại trong tháng 6 đã giúp công ty hoàn thành 50% kế hoạch phát triển số cơ sở và 45,8% mục tiêu diện tích năm 2024.

3 Likes

VRE đi ngược với TT :grinning:

1 Likes

VRE phiên hôm nay dòng tiền vào vẫn tốt nha các Bác ơi, đang quay trở lại đà tăng vs các tín hiệu rõ rệt từ MACD và RSI

VRE đã quá ad ơi

1 Likes

Với đà tăng trong phiên hôm nay thì VRE đã trở thành 1 cp trong nhóm các cp ảnh hưởng mạnh và tích cực tới TT

VRE đang quay trở lại TT với sức bật tăng mạnh

VRE vẫn còn vào được nha - canh nhịp điều chỉnh vào

Sau nhiều phiên rơi về sát vùng đáy, cổ phiếu VRE tăng kịch trần từ sớm với thanh khoản tăng trở lại, tham gia vào nhóm kéo điểm cho VN-Index hôm nay.

e đang ôm VRE hy vọng VRE tăng tiếp :)))

Thông tin chi tiết quá Ad ơi, VRE đầu tư dài hạn được ko

được nha anh, nhóm ngành BĐS vẫn chưa chạy thì khi mà bđs vào sóng VRE sẽ tiếp tục tăng mạnh

VRE tăng trần và là một trong những mã có thanh khoản cao nhất thị trường.

Một cú bẻ lái gây ngỡ ngàng của thị trường trong phiên chiều nay (1/7) đã khiến phần lớn nhà đầu tư sững sờ.

Có 3,93 triệu cổ phiếu VRE được khớp lệnh ở mức giá trần 21.850 đồng; đồng thời có 1,23 triệu khớp lệnh ngay sát mức trần 21.800 đồng. Điều này cho thấy nhà đầu tư sẵn sàng mua đuổi, chi trả giá cao trong phiên.

VRE chưa vào được đâu, đợi về 17.x cho an toàn

khối ngoại xả vầy ổn không các bác

cái đó chắc đợi hơi lâu đó bạn ơi, theo Ad thì điều chỉnh cùng lắm test lại đáy cũ vùng giá 19