VSC - Sau thâu tóm cảng Nam Hải Đình Vũ, mục tiêu tiếp theo là HAH- cảng Hải An?

,

bác xem lại các topic cũ bác comment về Gex, tôi nói không sai đâu.

1 Likes

Tui viết cả trăm cp chứ có phải 1 2 cp đâu hpx ldg vc7 flc bii tgg qcg jvc amv dig ceo l14 vix … chứ có phải tập trung vào 1 2 cp bác có thông tin thì cứ post lên bóc phốt thoải mái mà thông tin mình đâu khoá viết cả nghìn bài ai nhớ tìm đâu nữa

Cái sự thực rất vui F247 này toàn chỉ thích ý kiến 1 chiều một người ghi 1 thông tin xong là tất cả tung hô vạn tuế, còn ai có ý kiến trái chiều dù đúng dù sai thi chửi Cắm cờ ghi là chim lợn đủ thứ.

Phải nhớ thị trường ck việt nam là thị trường đầu cơ hạng nặng, ăn nhiều thì chết cũng nhiều chỉ mấy năm qua thôi rất rất nhiều ae đã ngậm trái đắng tan nhà cửa rồi.

Chỉ cần 1 lần chủ quan là trả giá quá đắt. Nên cái gì cũng phải có đề phòng phải có cửa thoát cho mình.

8 Likes

Mà thôi thích bạn cứ bóc phốt post bên tường mình nhé dẫu sao bạn Cô Cô cũng là người tương đối ổn đó là cũng có chính kiến cũng nói rõ điểm mua bán rõ ràng cũng có phân tích và chỉ hô mua khi chỉnh.
Thôi ko làm phiền đến ae nhà cô cô nữa :slight_smile:

2 Likes

Sóng chu kỳ chỉ đến 1 lần trong 3- 5 năm , Giá cước tàu ,cảng cũng như giá thép, hoặc hóa chất - Phân bón , Nếu vào đúng chu kỳ sẽ ăn đậm. Cô cô khi chọn DN cũng cần phải tìm hiểu rất kỹ về sóng chu kỳ ngành. Đây là cập nhạt diễn biến mới nhất về giá cước, giá cước logistic đã tăng >300% so với năm trước

VSC giá này mua được nữa không Cô Cô nhỉ ?

Hàng nhà cô cô đã nói 3-6 tháng cứ thế cầm

ae quyết tâm lăn chốt

3 Likes

Sầu riêng cứ hỏi tại sao đắt trồng 5-6 năm mới có trái mà lại

1 Likes

Canh giá đỏ mà múc thôi . Biển đỏ đang căng thẳng giá cước tăng cao thì các em cảng ngon nhất

1 Likes

Nay VSC đi viện ò é e… nhiều bác k muốn mua pht bán hết đi. mai kéo lai

1 Likes

Ơ anh @boeing, e rất vui và ngạc nhiên khi a tái xuất đó :grin:

2 Likes

mai ve gia 19x nhỉ ae

Container Việt Nam (VSC) lập liên doanh với hãng logistics top 5 Hàn Quốc

Công ty Cổ phần Container Việt Nam (mã cổ phiếu VSC) và HanExpress Việt Nam vừa ký hợp đồng thành lập liên doanh logsitics với mục tiêu tập trung khai thác các doanh nghiệp FDI.

https://tapchicongthuong.vn/bai-vie…-voi-hang-logistics-top-5-han-quoc-116068.htm

5 Likes

Cần mua 60k quyền mua vsc. bác nào có nhắn em với
mới có 40k quyền, mua thêm cho đủ 100k ạ

bro mua giá bao nhiêu :rofl:

1 Likes

bac ib nổ giá hợp lý 2 bên thì triển thoi

1 Likes

Mở bát tím luôn :smiling_imp: :smiling_imp:

Các bac cho hỏi bao giờ nộp tiền nhỉ

1 Likes

Từ ngày 26/01/2024 đến ngày 18/03/2024

1 Likes

nay không thấy bàn luận sôi nổi như mấy hôm trước nữa nhỉ. Cho nên đầu tư 1 DN cần tìm hiểu và đi với nó kiên nhẫn và dài hạn 1 chút