X 2 Tk.........Là có Thật.......mời bà con GÀ BAY chuẩn bị và ly lên tầu nhâm nhi ly cafe và thưởng thức món.......BÁNH QUY SỮA

Có vẻ úp ảnh lắm tim lắm, quyết tâm mỗi ngày úp 1 cái :rofl::rofl::rofl:. Ảnh dự trữ hơi bị nhiều.

1 Likes

Tối nay bản gà bay có vụ mỹ nhân lên màn ảnh à các bác ui

2 Likes

92 vất vả lắm c. Số đi xa mới lên nghiệp. Trừ ông nào bố nhiều tiền

2 Likes

E vẫn nhớ ảnh cơ đùi bác chụp hôm trước nha. Cơ vậy mà tập 2 hôm là điêu nha bác 🤦🏻🤦🏻

1 Likes

Đang hóng cái ảnh cơ bắp cuồn cuộn mà ổng cho ngắm ảnh thời be bé:laughing::laughing::laughing:

4 Likes

Đúng rùi c, tầm nay thì hóng múi thôi c mèo nhỉ :joy::joy:

2 Likes

Phải có chu trình chứ c, bé r lớn dần :sweat_smile:.

Bé zai này con Bác nào đây😂

2 Likes

Các bác trong bản cho e hỏi chút, có bác nào biết xử lý phòng bị vang ko ạ

1 Likes

Vote cho mẹ nabi nè👍

3 Likes

Nhá ảnh hổi mới đi tập nha c :sweat_smile:. Giờ đang có vde nên thôi up sau

4 Likes

Tầm này c và @Hihi96 chỉ thick ngắm lớn dần thoai :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Dán xốp tiêu âm đi . Phòng lớn mà trống nhiều thì sẽ vang do dội âm

2 Likes

:joy::joy: oke bác. Nhưng bác 92 mà gọi em 96 là chị thì e hơi buồn xíu… e hông thả tim cho bác nữaaaaa :sob::sob::sob::sob:

2 Likes

Con e ạ, bố e đẻ ạ :kissing_smiling_eyes:

Chị tưởng tuổi thân con gái mới vất vả,thấy mn hay nói vậy… thực ra thì tuổi nào cũng có ng này ng kia ý e☺️

3 Likes

Gọi bác mới già, gọi chị lại chững chạc, gọi e trẻ tâu. thế chị/ bác / em chọn gì.

A zai đi đâu mờ giờ mới ngoi lên bản ạ :grin::grin::grin:

2 Likes

Vất vả lắm chị, ngày này năm ngoái e vẫn cày hộc mạt từ 9h sáng đến 12h đêm này c.

1 Likes

Phòng e nhỏ khoảng 14m2, e chuyển bộ dàn sang phòng đấy. Thấy vang,ko nghe dc. Dán xốp tiêu âm thì dán vị trí nào hay dán cả phòng vậy bác. Bác có kinh nghiệm chỉ e với

1 Likes