X 2 Tk.........Là có Thật.......mời bà con GÀ BAY chuẩn bị và ly lên tầu nhâm nhi ly cafe và thưởng thức món.......BÁNH QUY SỮA

Ối… Ty của C… chú yêu tinh cute phô mai que quớ…

7 Likes

Chúc bà thông gia @phuongvu1 ngủ ngon nha, nãy giờ lo tám quá quay qua lại con rể bà tg ngủ ngon lành rùi.

3 Likes

Cứ vui vẻ, thoải mái là em thấy bác Gà mái nào lên ảnh cũng xinh cả :+1:

8 Likes

Hjc vậy à e …thôi cố gắng vậy …cuộc sống mưu sinh ai ai cũng lo cơm áo gạo tiền …rồi dần dần sẽ ổn định hơn e à,cứ cố gắng là sẽ đến ngày hái quả ngọt em ạ…e zai chị nó có quán lẩu nướng làm đầu bếp nên cũng vất vả lắm​:cry::cry:toàn nửa đêm mời về nhà thôi,nhiều lúc c cũng thương nó

9 Likes

Nhưng e lại thích thế :)))) giờ ở nhà 20/24 buồn chân tay lắm. Mà lương thì ít,còn quay lại thì k thể nữa r, cái cty kỳ lạ.

1 Likes

Bác đổi Avatar cho phong thuỷ à :grin:

3 Likes

Giống em… trùng người iu nha c Su hehe. Ngắm hình a ý là em cứ bị vui :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Cũng có chơi qua qua thôi :grinning:

3 Likes

Trời … đúng là a mình biết xem …tử vi … thật rồi​:rofl::rofl::rofl:lại còn “xuất” khẩu thành thơ nữa ý

6 Likes

Ơ gọi e r thì phải gọi a chứ, mới 31t gọi bác già lắm.

2 Likes

Bác toàn lời hay ý đẹp… ai rồi cũng già đi… chỉ tâm hồn trẻ thơ là mãi mãi với time ạ…
:grinning::grinning::grinning:

6 Likes

Em biết rùi a Đạt ơi :crazy_face::crazy_face: hí hí

2 Likes

Hi hi nó là câu phú thôi em a viết lại ko phải anh tự sáng tác ha ha🤣

3 Likes

A Đạt ơi…??? Gọi zậy e nhỉ…??? Keke

2 Likes

E cũng tìm hiểu là phải dán tiêu âm. Nhưng ko biết là dán vị trí nào.vì ko đúng vị trí và đúng loại sẽ bị triệt âm.

2 Likes

+1.000.000đ refect :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Kéo dài chữ T là Hoàn hảo c ạ :blush:

1 Likes

Nãy giờ thấy cả nhà gọi Anh em, dễ mai gọi mình bằng Cô quá. Ai gọi vậy là mình dỗi đấy😅

3 Likes

C thích gọi e cho trẻ k, e gọi luôn cho này.

1 Likes

Bác hôm nay bận đồ tím toàn bộ nên thị trường đẹp quá. Chứ hôm qua bác bận đồ “tím vỏ, đỏ ruột” nên bà con thở ô xy hết. Mai lại bận đồ phong thuỷ nhé bác :laughing:

4 Likes