ĐẦU TƯ CÔNG có gì mà mọi người hô hào ghê vậy?🤔🤔

, , , , , , ,

Thực chất thì cũng chẳng có gì khi mà tỷ lệ giải ngân quý 1 năm nay còn thấp hơn năm ngoái.

Gần đây nhất thì hàng loạt tin tốt ra để kích cầu NĐT như là “Bổ sung gần 20.000 tỷ cho đc tại TP. HCM” hay thông tin về nhiều dự án được nâng cấp, cải tạo được chính phủ thông qua.

• Tin tốt ra nhiều như vậy mà giá cp chỉ chạy quanh nền như LCG hay HHV thì các bạn cũng cần xem xét lại nhé :wink:

• Thêm nữa giải ngân rồi còn phải phải giải phóng mặt bằng, đến bù tái định cư. Sau đó thì các dự án mới có thể đi vào hoạt động.

• Đấy là lý do vì sao hầu hết đầu năm, tỷ lệ giải ngân đầu tư công vẫn khá èo uột và đến nửa cuối năm mới bắt đầu sôi nổi trở lại.

=> Nếu mọi người đầu tư dài hạn thì cũng có thể chọn ĐTC vì hầu như các cp này đang có định giá khá hấp dẫn. Còn trading T+ thì phải chờ dòng tiền đã nhớ :grin: :grin:

1 Likes

Có thể là sau lễ mn nhé ^^

vẫn chờ các em gãy để lên tàu.

1 Likes

HHV con hàng ruột của @Jean.2007 đấy, chủ thớt cẩn thận bị cắm cờ nhé

2 Likes

Bác Jean cho nhóm mua HHV 14.x chắc cuối năm nay là về bờ thôi bác

1 Likes

Em có video biểu cảm :laughing: @Phuongnguyen217
Có sự sáng tạo trong truyền đạt. Nhưng nói thật anh chả thích đầu tư công đâu e ơi. A chỉ thích cạp đất thôi, đất mới sản sinh ra nhiều đại gia :laughing:

Bố cái thằng trùm đánh chứng như trộm ch ó , đời mày hèn hạ lập nick mở pic chim lợn đéo khá dc đâu, cũng chỉ loại bần nông thôi

1 Likes

Rớt cổ NVL nào chưa bác ?

nguyên 1 đội đó. Trang vlog.

1 Likes

mà dù s cũng nên né đtc ra nhé. Cổ bị nhốt vùng đỉnh khá cao, nhiều khả năng dụ mua pht.

2 Likes

Tôi sẽ là người rớt sau cùng. Hàng tôi đã chấm thì thích thì tôi chơi xanh cỏ luôn nhé. Xích thố kén anh hùng, trong chứng khoán thằng vào sớm chưa chắc đã ăn to bằng thằng vào sau. :laughing:

Chưa thấy đứa nào vô liêm sỉ bỉ ổi như thằng đấy , lập pic hô nvl nó cắm đầu đến lúc lên 12.8 cutloss chờ cover lại nhưng nó phi mất hàng lập pic ko công nên cay lắm , đời có mắt

Giờ cắm mặt vào con hag khoe lãi tùm lum nay còn lãi 1,6% mai cắm mỏ lỗ nhé con

Bác kẹp NVL giá mấy ? Bán 15,15 theo sư phụ em là có ăn rồi bác lại đu theo bác @Upbo mua ở phiên bulltrap thì toi là đúng.

Bác yên tâm lúc nào sư phụ em vào lại hàng là nó tăng chóng mặt đấy, cố gồng thêm đi bác

Bố biết rồi chúng mày đi giá 25 tbg lỗ chổng vó nhưng khoe lãi suốt , đóng pic lập pic khác hô chính mày rớt hàng hôm giá 12.8 đéo cover kịp nó phi hộc máu mồm cay chưa cu

1 Likes

Thôi cố gồng đi bác em biết nhiều người mua phải phiên bulltrap mà, lái nó đánh thế ai non đều đu cả thôi không trách được.

Mày ngu như lợn thế nhỉ :sunglasses: bố mày múc đáy 10.8 đấy bố đéo gồng thì sao

Mà thôi loại bần tiện như mày bỏ qua

Thế mà thoát đỉnh như sư phụ em nữa thì đúng là đẳng cấp. Chắc bác mua 100 cổ 10,8 rồi mua 10k cổ giá 15 hả

1 Likes

Cắm mặt làm heo nhé con mai hàng về hag lên khoe lãi nhé thằng đần