Cùng VCG leo dốc - vượt mốc 22.5 tiến lên 25.2 để vào đường băng sân bay Long Thành và cất cánh

Không nhé, hết chu kỳ hoặc tổ chức bán xong thì tính tiếp chứ chẳng thằng nào hơi đâu vào giữ giá cho tổ chức xả cả. Kiểu này nó đăng ký bán thêm 20tr nữa cũng sốt ruột đấy

2 Likes

uhm kệ thôi cụ à giờ cut là dứt điểm hẳn ko chơi ĐTC nữa chứ cut còn này mua con kia cũng bằng ko. Thôi tớ để vậy xem nó xô đẩy về đâu hi hi. mặc dù tổ chức nó xả nhưng giá có giảm bao nhiêu đâu chứng tỏ thằng xả thì có thằng mua mà.
Nhưng dẫu sao cũng thanks cụ hi hi

3 Likes

Nhịp sw up này tranh thủ mà kiếm, để vốn chết 1 chỗ hoặc đi TBG gồng lỗ mấy con hết chu kỳ thì vào sw down lấy gì mà gồng . Bác cắt ĐTC với thép đi chơi theo tiền của tạo lập

bánh vẽ to lắm kkk

Không, em biết họ nói bỏ qua nhưng vẫn vào đọc trộm em phân tích gì ấy mà. Vẫn thấy cắm cờ đều đều bác ạ.

image

Em rất tâm đắc bài phân tích cực sâu sắc này của chị chủ này về ĐTC. Các bác tham khảo tránh chôn vốn hoặc cắt lỗ nhé !

1 Likes

Loại chúng mày lập đống nick đi chim chuột đúng là dơ dáy là ch ó không phải người

gâu gâu, gồng lỗ gồng lỗ, gâu gâu

Phân tích tào lao chứ tâm đắc gì thấp hơn năm ngoái là thấp hơn bao nhiêu lấy tổng tiền ra so thử? Quý 1 giải ngân năm nào nó chẳng thấp rồi tăng dần vào quý 4, chưa kể năm ngoái giải ngân chậm năm nay phải giải ngân bù vì đtc là 1 trong những động lực chính để giúp đà tăng trưởng khi xuất khẩu chững lại.
Và nói rồi đầu tư cp đtc là đầu tư kỳ vọng thôi chứ cũng chẳng hi vọng nó đột biến gì đâu.
Cp nó x2 hoặc hơn x2 rồi giờ nó tích luỹ là bthuong thôi chứ đâu có cp nào tăng dựng đứng x10 đâu trừ đám cp lái làm giá

2 Likes

Bác nghĩ ngây thơ nhỉ? Kí đã không được miếng nào mà lại chịu rủi ro cao ai dám kí. Đống tiền đấy tầm 5 năm nữa may ra giải ngân xong

1 Likes

Vậy theo bác giờ múc cp đtc như vcg ksb hpg dha … là chỉ có giảm sm chứ ko tăng nữa? Mua là chắc chắn lỗ?

2 Likes

Bds đó xem thử dc miếng nào ko nhưng nhiều cp nó cũng x2 từ đáy là cái gì?

2 Likes

Nó hết chu kỳ tăng thì nó giảm thôi, giá này phản ánh hạng mục đc giải ngân rồi. Đợi hạng mục mới đc giải ngân thì thằng nào hưởng lợi thằng đó tăng. Phân hóa rõ rệt rồi.

Tổ chức nó cũng biết thừa vùng giá này của VCG là vùng đỉnh nên nó bán đấy

Về vấn đề này của bác em xin phép được mời thài Khai @Khai_Nguyen_Huu , @NGOALONGTIENSINH phân tích về biên LN của ĐTC cũng như tầm nhìn của BĐS. Xin mời thài

1 Likes

Ok bác thôi stop tại đây nhé bác nói pp trong ngắn hạn còn tớ đang nói cho bác chủ top là giữ trung hạn nên lệch pha có nói cả tháng cũng vậy.
Đừng tab tên mấy đứa vớ vẩn vào với tớ nhé lần cuối nói

2 Likes

Ông rỗi hơi nhỉ không biết nó cả 1 đàn acc phụ của con trang69 ăn xong ị vào bát mà còn quote nó

À tranh luận lịch sự tớ tranh luận lại đâu cần quan tâm ai vì mỗi người có 1 góc nhìn mà

2 Likes

vcg chủ nhà họ note ra vào hợp lý rồi mà thằng đấy nó nói nhiều quá, bỏ qua đi. Đtc sóng lớn của năm. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

Cũng mua VCG 21 theo bác chủ hả bác. Mai nó bull theo VNI canh thoát nha bác

Lên 21 lực mua nó còn thì cũng bán hả :rofl: :rofl: :rofl:. Mày sang chơi với thằng trùn bạn m bán dig lúc nó đang phi trên đường ray thì hơn, hihi :rofl:

1 Likes