Đoản khúc cuộc đời

Bạn chắc chắn thế thì hãy cắm nhà cửa để đầu tư. Lời ăn lỗ chịu. Đi hô hào cũng có ích gì, đánh quốc tế thì cá nhân nhỏ lẻ không tác động được, trong nước thì bị chi phối càng không tác động được. Bạn và Nam không có quan hệ gì mà yêu cầu một câu trống không như thế.

21 Likes

Gold có tín hiệu bán từ hqua, chỉnh thủng 1895 thành đu đỉnh. Cụ T.11 cũng chỉ tính sóng đến 2150 vs đk cần vs đủ ms xảy ra. Cờ bạc chỉ đãi tay ms, cứ nghĩ hên mãi thì tk cháy k hiểu tại sao.

5 Likes

Ng cười nhận định này ms đáng bị cười, tôi làm hbc cũng k dám tin nhận định này khi hỏi cụ.

2 Likes

huhu e xem lại 3 chart này, giá về đúng line luôn… :pray: :pray: timing thì có lẽ là k lường đc biến số :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

3 Likes

thanks anh ạ

2 Likes

Góp vui vs cụ đúng line đáy 6.7

Đúng line đỉnh 26450

4 Likes

Ai tin chờ đáy mua, chờ đỉnh bán?

4 Likes

Tóm tắt cụ BN nx ms nhất: gold cẩn thận đu đỉnh, dầu hồi vài tháng, vnindex chưa kết thúc nhịp hồi. Cụ T.11 ms cập nhật như hình

6 Likes

Em đang cầm vcg giá <20, hi vọng nó lên đc theo đường xanh xanh đó kkk :smile:

3 Likes

Khen đúng mà bác, có nịnh đâu. Bác thấy bác chủ nhận định vgc nlg xong là xanh tím luôn k?

2 Likes

Bác biết tại sao bác 6 số 1 nhận định vni lên k?

2 Likes

Cụ BN gt cho tôi sóng 1013 lên 1063 là impulse 5 nhịp, về 1017 là sóng 2 hoặc B, nhịp đag diễn ra là nhịp 3 hoặc C. Vượt 1077-1096 xác nhận nhịp lên sóng như cụ T.11 dự đoán, cụ T.11 đang có mốc 1072 vs 1091 ngầm ý quan sát ở đấy. K vượt 1066 vs thủng 1030 xđ nhịp C xog thì đi test 980-1000. Cụ BN ns nhịp chỉnh trung hạn 1537-873 kéo dài 44 tuần, nhịp hồi trung hạn có tg tương đương hoặc ngắn hơn tức tầm 17/7-2/10/23 ms vào nhịp chỉnh tiếp theo tùy theo tình hình vĩ mô. Nếu đi hướng xấu vs TH sóng hồi lên 1200 thì nhịp 3 chỉnh trung hạn về khoảng 797-816.

7 Likes

Cảm ơn bác!

3 Likes

Tôi cũng đã từng làm ở HBC rồi đây, khoảng 9 năm gắn bó :smiley:

4 Likes

hihi, k phải bảo là bác nịnh, mà ý là khen nhiều quá aN lại ngại và áp lực ấy ạ, còn đa phần thì a ấy nhận định chuẩng mà bác, kkk. Thôi, tặng bác và mn ạ… Nice day !

3 Likes

A @Bach_nam a học phân tích kỹ thuật sách nào vậy a? có thể cho em xin tên sách được ko ạ? Em cảm ơn a :slight_smile:

2 Likes

HD tập hợp comment này, em tham khảo xem có học được gì ở đó không.

7 Likes

trông tưởng ngon, cứ nhảy tiền lớn vào là đi nạng.
Cò con thì sống.

2 Likes

dạ vâng a, em cảm ơn a ạ :slight_smile:

3 Likes

Nó đang chạy giống đoạn đỉnh 1450-1537, trade sẽ khó có hiệu quả tốt nếu không dày dạn kinh nghiệm và có phương pháp thì dễ mất phương hướng, lỗ.

5 Likes