F247 Member Rewards Tháng 10: Đặc quyền Phái đẹp

Tháng 10 này có gì hot?
Tiếp nối chương trình Rewards tháng 9, trong tháng 10 này, Suzy thông báo đến cả nhà về điểm mới trong hạng mục quà tặng từ BQT nhằm hưởng ứng ngày lễ 20/10- ngày của phái đẹp, cụ thể như sau:

• Thành viên nữ có bài viết nổi bật: 1.000.000đ + áo đôi nam-nữ F247
  • Thành viên nữ tích cực tương tác: 1.000.000đ + áo đôi nam-nữ F247

Các hạng mục còn lại không có sự thay đổi. Nội dung cụ thể các thành viên vui lòng xem tại đây: F247 Member Rewards - Chương trình Quà tặng dành riêng cho Cộng đồng chứng khoán F247

Cập nhật các hạng mục giải thưởng tính từ 1/10 đến 21h ngày 13/10:

• 3 bài viết HOT NHẤT:

Topic của những siêu cổ phiếu cho một mùa bội thu! - nick @tintuconline

Đồng Hành Cùng Đội Lái ……( HÃI ANH RỒI…)……siêu phẩm kinh điển 3 sòng - nick @Mrkhoai

Cp nào sẽ tăng 10 - 50% để chào mừng 10/10/2021…………đề nghị bà con vào cho ý kiến ạ….cơ hội vẫn là 10% t+0….9h 01p phiên mai lên tàu - @Mrkhoai

• 3 thành viên tích cực tương tác nhất:
    @rongdo007 , @Mrkhoai , @Miss

• Top thành viên có nhiều topic tạo mới nhất: (hiện số lượng thành viên có số lượng topic mới giống nhau nên danh sách cho hạng mục này sẽ dài hơn so với thông thường, chính vì vậy Suzy sẽ cập nhật danh sách ứng cử viên tính đến thời điểm hiện tại để cả nhà cùng theo dõi nhé)
    @newbyby , @NguyenCuong_CE , @PhamKieuTrinh , @Mrkhoai , @HPKT85

• Thành viên có nhiều like nhất:
    @rongdo007

Tương tự các tháng trước đó, Hạng mục do BQT lựa chọn sẽ được công bố chính thức vào cuối tháng mọi người nhé.

Kết thúc tháng 10, BQT sẽ có sự điều chỉnh các hạng mục để làm mới chương trình và sẽ có sự thông báo đến toàn thể anh chị em trên diễn đàn.

Cùng Suzy điểm lại các hạng mục giải thưởng với các thành viên tích cực nhất F247 trong tháng 9 vừa qua nhé: (chi tiết xem tại link F247 Member Rewards Tháng 9 mùa thu, lá vàng rơi chưa nhỉ ? :D )

14 Likes

Cụ Suzy cho e hỏi làm thế nào để biết đc ai là nữ vậy :))

3 Likes

:joy:
Ca này khó cho mod quá

1 Likes

khó nhưng vẫn phải làm bác ạ :)))))

3 Likes

Muốn thì sẽ có cách thôi bạn ạ :rofl:

2 Likes

Thế cụ là nam phải hem :stuck_out_tongue:

2 Likes

Mình biết chị @Miss @Minh_Thu_Nguyen @Meminmun @DungLe @Bichdinh @Lizzi @Runa … là phụ nữ

17 Likes

Không giỡn … :expressionless:

1 Likes

@Vice Đấy có bác @Bach_nam giới thiệu rồi nhé =))

3 Likes

Dạ thưa cụ e ko giỡn nữa thưa cụ mod :smile:

2 Likes

như mọi người thấy thì cập nhật đến hôm nay có khá nhiều cái tên mới mẻ phải không nào? trong đó có sự xuất hiện của 2 người đẹp: @PhamKieuTrinh , @Miss.
Hy vọng tháng này sẽ có thêm thật nhiều chị em xuất hiện trong danh sách quà tặng :smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

Nhỡ đâu game htrc có người post ảnh người khác thì sao anh phân biệt được.

1 Likes

Anh nhớ mặt nhớ tên từng người, đặc điểm nhận dạng. Nếu mod cần hỗ trợ, anh sẽ hỗ trợ nhận dạng

8 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: Suzy cám ơn bác @Bach_nam trước nhé :rofl:

3 Likes

Nhất định ko để nhầm lẫn mod nhé

2 Likes

Bác phải bảo là cụ mod nó mới chuẩn bác ạ :smile:

2 Likes

“nhất định” bác ạ =))
Có thể sau đợt này Mod nhờ các mems điền thêm thông tin giới tính vào profile để tiện cho Mod hơn nhỉ :sweat_smile:

5 Likes

Ơ thế mod Suzy lớn tuổi thế hả em?

4 Likes

Chuẩn luôn ạ

2 Likes