IDJ: Lập Đỉnh Tháng 5

ừ người bản lĩnh nghĩ được thì làm được đi bạn, ở đây gặm gấu quần tôi hoài hèn lắm

7 Likes

haha, mã này tuy k tăng đến 16% nhưng cũng tăng gần 10% sau thớt đăng nha chú, chú lựa ngay khúc tăng rồi rớt chú mới chụp, chụp điếm vậy

7 Likes

Tôi vẫn trao đổi kèm số liệu cụ thể, tôi không nổi cáu, không nói nặng lời. Bạn đã nổi cáu, mới vậy mà đã nổi cáu??? Không kiểm soát được cảm xúc thì không đầu tư chứng khoán được đâu.

1 Likes

bạn chụp mũ chứ có chứng bằng chứ gì nói tôi nổi cáu, tôi chỉ khuyên bạn dành thời gian đi còm dạo để đi mua tài sản thôi có gì sai hehe, ngược lại bạn chụp mũ bậy như vậy mới cho thấy bạn đang giận á

7 Likes

rep mình nhanh lên trong giờ này đi mấy bạn anti, để đến chiều ngta bận ít lượt click lắm

7 Likes

trong thời gian chờ anti rep thì dành ít phút cho quảng cáo, xin giới thiệu với các bạn pic mới nhất:

7 Likes

Thôi may` đã “NGU” còn cố gân cổ lên mà cãi :rofl: thằng Jean nó đưa ra bằng chứng thế r lại còn bắt nó lục lại tất cả các phán đoán từ trước đến nay để cố chứng minh mình "Đoán Toàn Sai":rofl::rofl:
1 mình chống lại Thiên Thời thì chịu rồi, để xem hết tháng này xem ĐÁY mấy con này giá mấy :rofl::rofl:

1 Likes

Ah quên may` nên theo học r làm học trò Công Tuyền Dravas nhé khuyến nghị khoảng 40 mã các dòng xog hnao cũng có mã tăng rồi post lên khoe vs nđt là mình đoán đúng nhé vs đi trước thị trường nhé :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

thằng jean bắt bẻ hay quá sao tôi rep xong 15 phút trước mà nó còn đang ú a ú ớ nãy giờ kia kìa, hay quá sao k phản hồi tiếp đi

7 Likes

thôi ghét tôi thì cứ nói tôi chứ ông lôi ng khác vào nói xấu làm gì

7 Likes

:rofl::rofl: loại cố chấp mới gọi là ĐÁN BÀ còn đây cacd a đang khai thông Não Bộ cho chú e mà :rofl:
Nếu chê Công Tuyền Darvas chú e có thể về team Ngọc Yakul phím lệnh kì lân, chôt “LỖ” xuất thần nhé :rofl::rofl::rofl:

cố chấp là dành cho sai rõ mà vẫn cãi mới là cố chấp, đằng này thớt mới đăng kết quả chưa ra sao, hiện cũng k có sức tăng đáng kể sau thớt mà các bạn vào nói tôi sai còn chửi tôi mà kêu tôi chấp nhận sao tôi nhận cái đó dc mấy bạn hh
bạn xưng anh mà khái niệm “cố chấp” bạn k tường nữa à, vậy còn thua cháu tôi chứ anh cái gì

7 Likes

bác giúp một mã, để sang tuần em lướt kiếm lời. Con Gas đang có tin tốt mà không bay được vì lý do gì thế bác. Giải thích giúp em với.

hình ảnh
Các bạn sai còn cứ cãi , bác thớt người từ lòn đất về đúng hết nhá @Jean.2007 chuyển Sang nghề bốc mộ hả. Thanks bác chủ đã cảnh báo đúng

1 Likes

Mã này tương lai sắp tới xác suất cao là còn một đợt chỉnh thêm sâu hơn nữa, sau đợt chỉnh đó sẽ tạo đáy tăng lên trên 58. tuần rồi nếu tăng trên 56 thì tốt nhưng tiếc chỉ đến 55.4 đã rớt cho thấy lực tăng đang yếu do nguồn cầu k đạt kì vọng

8 Likes

k có chi, cảm ơn bạn

8 Likes

Thanh niên này đưa cái mô hình của nợ gì đó rồi phán tăng giảm như đang lan truyền 1 thứ tà đạo, tìm kiếm các con chiên ngoan đạo để phục vụ cho mục đích nào đó, nhảm nhí

1 Likes

bạn có trí tưởng tượng hơi phong phú đấy, nên dành nó cho việc có ích hơn

8 Likes

Đang làm việc có ích đây, ai đi làm việc nhảm như chủ tút, bị nói đúng quá nên nhột hả?

rep còm của bạn là nhột hả bạn, chứ bạn còm k dc rep hay sao hh.
đi cảnh báo rủi ro mà bạn nói thành tà đạo, như vậy k phải tưởng tượng phong phú thì là gì bạn ơi

8 Likes