Lại đào trúng siêu cổ BDS. Vốn hóa bé tí tài sản mệnh mông. Hưởng lợi bơm tiền cực lớn. Có video minh họa

Mấy chú tạm gọi là penny vi dưới mệnh giá mà có tài sản đàng hoàng, không nợ nhiều, thì lại dễ tăng vài lần trong giai đoạn tiền rẻ, phần vì tâm lý nhiều người cứ mua một ít để đó, cho rằng kiểu gì nó cũng phải vượt mệnh giá, chỉnh thì kệ nó chỉnh… thì sau vài tháng quay lại thấy nó tăng bằng lần luôn.

Cón mấy chú tạm gọi là blue chip vì giá cao, ít biết động, chủ là càc tỷ phú lớn, là các tập đoàn thương hiệu quốc gia, kiểu như VIC, VNM, MSN… thì ai mua từ đầu năm đến giờ vẫn còn đang âm tài khoản.

4 Likes

Nhiều siêu phẩm quá em ơi :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:! Mà Khải giới thiệu từ từ thôi, ko anh em tam sàn, khắp các diễn đàn bội thực, lồi mồm toác mỏ …

2 Likes

@Khai_Nguyen_Huu thài ôi idj, tcd, bcg vô up chen chưa thài

1 Likes

Giai đoạn tay to đang gom hàng mà.

1 Likes

Thứ 2 thứ 3 chạy mạnh nhé

5 Likes

Tuyệt vời thài. E thấy tiềm náng của bcg🦯, tcd idj là ko thể phủ nhận, vậy nó có thể là siêu cổ ko thài nhỉ. Khi nào rảnh thài phân tích tiềm năng của tcd và bcg nhé.

2 Likes

Video BCG có hẳn 2 video TCD sẽ có video sớm nhé

6 Likes

Quá tuyệt vời thài ạ. Mua gom để đón và ăn chọn con sóng dài

1 Likes

Bơm như tháo cống đến nơi

@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @BlackJack @Giagia1 @dungdauto @Bull @DoanDu @Trung_Phong @Inin2306 @kathyyyyy @Shin1990 @TCK

11 Likes

Đệ A7 lùa vịt hả em, sao hô bất động sản nhiều thế , ngon thì cứ im mua hết một mình đi moi là quân tử

1 Likes

Thế bạn lên diễn đàn này làm gì. Lên được báo à

5 Likes

Hạ ls cho vay, gỡ bớt điều kiện vay, thì hết ế ngay :grinning:

2 Likes

toang rồi…gồng lãi còng cả lưng, to cả tay :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Đi tập tạ đi chị

3 Likes

hổm rài tập hít đất…1…2…3…4…ngày vài nhịp như thế là ổn nhờ :grin:

1 Likes

Huy động cao, cho vay thấp là lỗ à!?!

3 Likes

Giảm NIM thôi kk. :joy:

5 Likes

NBB thấy xấu xấu bẩn bẩn Thắm vẫn chưa hiểu em nhìn thấy gì đẹp!

Xem kĩ video về NBB đi anh

3 Likes

Lideco ổn đấy bds QN dc

1 Likes