Lại đào trúng siêu cổ BDS. Vốn hóa bé tí tài sản mệnh mông. Hưởng lợi bơm tiền cực lớn. Có video minh họa

NTL ăn từ 16 lên 23 bán cơ cấu sang EVG Vc7 rồi anh vui ơi

4 Likes

Mua xấu sau nó đẹp mới bán đc giá cao. Ông đòi nó đẹp để mua luôn thì lại k có giá này đâu kaka

3 Likes

Họp quốc hội các bác ruột nóng lắm rồi. Vì bđs ú đọng thì toang hết

2 Likes

Psh cụ sút chưa?

1 Likes

Còn nắm 50% hàng

4 Likes

:blush:

2 Likes

K hẳn bạn ơi. Có thể đội nó mua xong hô. Có thể là hô thuê bạn ơi.
Nhiều đội ngồi sau giậy dây mà bạn. Cấu đít cho tý là lên hô như vẹt ngay mà bạn.
Mấy cổ trước thấy rõ mà.

Vào diễn đàn trước t mà giờ nhìn lại mình đi bạn. Phải đi ẩn hồ sơ chim chuột à. Phê nhỉ

3 Likes

Trình anh đánh chứng chú k phải dậy. :))
Cái loại số má trên này a còn vặn vẹo chứ chú hô mấy con như này a k thèm sờ.

1 Likes

Quanh đi quẩn lại mấy nick chơi vs nhau éo biết ngại. :))
Lạm phát hạ lãi suất. Vcl :))
Lúc nó vặn cho thì mất tích.

2 Likes

Cái cổ của m t có biết kẹc gì đâu mà chim chuột. :))
T chỉ bảo m là th đi hô thuê thôi. :))

Chủ Pic chốt VC7 rồi à

1 Likes

ôi bác Make_ Love, Ngoài việc Make_ love bác còn chỉ còn biết nói thế này thôi à ! Bạn ý rất nghiêm túc, kiến thức đáng nể, có cơ sở, luận điểm đầu tư rõ ràng, có post video phân tích hẳn hoi ==> sao bác nỡ cục súc vậy, tội nghiệp bác, bác chơi với ai, tiếp xúc giới nào mà cuộc sống vùi dập bác như thế này ! Xã hội còn nhiều người tốt và cuộc sống tươi đẹp lắm bác ơi !!!

Còn hold nhé tìm hàng mới cho anh em ôm tiền thôi

4 Likes

Kiến thức đáng nể cơ à. Kinh đấy. :)))
Ngoài lạm phát hạ lãi suất ra còn tiền bơm ra vào sx kinh doanh mới chết chứ vào bds vs chứng khoán thì k sợ… :)))
Còn gì hay ho nữa k???
Bác học đc gì từ Khải về kinh tế tài chính rồi thì biểu diễn đi. Ae mình thi đấu tý.
Kể cả boss Khải luôn. :))

ah, em thì chắc ko bằng bác, nhưng ăn nói thì lịch sự hơn bác rồi ! Ngoài ra, em có đề nghị hồ sơ bác để public cho đàng hoàng đi, rồi hẵng thi đấu ! Rồi sau đó em mời bác giời thiệu cho AE F247 một con hàng của Bác đi để thi đấu nhé, Khải, em nó giời thiệu bao con rồi đấy!! !

1 Likes

Thài là 1 phần ko thể thiếu của f247 :rofl: 1 vì sao sáng trên sàn ck đừng buồn vì mấy thánh lý thuyết đầy mình suốt ngày khoe thâm niên mòn đít mài ghế soi cổ chụp giật như trộm :dog2:

3 Likes

Thực ra cái văn của tôi thì đa phần ae ghét. Ít người ưa.
Còn trước đây mỗi lần tôi chém gió nhiều ae hết phản biện hay kích tôi giỏi thì lôi cổ cánh ra PR giới thiệu đi tôi đều trả lời rõ.
Tôi k có nhu cầu PR cổ mình đang cầm, k có nhu cầu lấy số má để lập băng ổ nhóm, tạo quẫy kiếm khách, k có nhu cầu tự chứng minh bản thân giỏi hơn người khác.
Tôi chỉ có nhu cầu đi tranh luận và giảm bớt độ ảo ảnh cho ae đọc pic. Lịch sự thì tranh luận còn đa phần chửi bới lại tôi, túm 5 tụm 3 quây tôi thì tôi chơi lại.
Nhiều ae ở lâu trên diễn đàn chắc biết.

Chú Khải lại bị một số thành phần chỉ trích rồi , làm người nổi tiếng nó khổ như vậy đấy chú cứ bỏ ngoài tai ba cái lăng nhăng này tập trung khai phá cổ phiếu cho cộng đồng thế là anh đánh giá có tâm tốt

2 Likes

Thánh ý bắt bẻ lý thuyết của tôi là bơm tiền. Nhưng thánh đâu biết ở VN muốn cho lạm phát xuống thì quá đơn giản. Nhiều cách rất dễ. Đặc biệt là BDS nó hút lạm phát cực kì nhiều

4 Likes