1 phút quảng cáo: 22M - Siêu phẩm bị lãng quên!

Vâng bác thì em cũng có chê vốn hoá nhỏ đâu, chỉ là em nghĩ ko phù hợp với tiền to thôi.
Với đầu tư vốn hoá nhỏ thì cũng phải cẩn thận bởi dễ bị thao túng.

1 Likes

Tiền to thì có thể vừa mua du thuyền vừa mua xe đạp, có ai cấm tiền to mua xe đạp đâu nè :sweat_smile:
Miễn là cái xe đạp ấy mua vào bán ra tậu đc chiếc SH thì đâu có lý do gì lại chê? :crazy_face:
Thuyền ko lái như gái ế chồng, cổ ko lái thì ai thèm chơi? :joy:
Cổ to hay cổ nhỏ ko cẩn thận đều chết như nhau cả thui 🥲

4 Likes

Hay quá em đủ tiêu chuẩn rồi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

Hjhj … Vậy là được 2 bạn rùi! :bouquet::tropical_drink:
Chắc kiếm được 10 -20 bạn phải … 2 năm nữa :sweat_smile:

6 Likes

Cùng lắm hết năm nay, khi LLM 30-35 thôi anh :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Chuẩn! :laughing:
Tammy có nhiều phát biểu khiến Andy rất ngưỡng mộ nè :bouquet::tropical_drink::cowboy_hat_face:

4 Likes

Cảm ơn anh quá khen :crazy_face: Chắc bà con bên đây toàn mới. Nếu ai biết VGT, M10, POw, BVS,CLX…của anh trước kia thì khỏi cần nói nhiều. Mà có lẽ cái gì miễn phí thì bà con ngần ngại, chứ mấy group thu phí hàng tháng lại thấy members đông như quân Nguyên :sweat_smile:

4 Likes

Anh thật ra muốn " Cho đj trước để nhận lại sau " … nhưng có vẻ đúng là như em nói thật :disappointed:
Mà thui kệ, 100 người cũng đc vài người yêu quý là tốt lắm rùi @Tammy.Tr @TommyJerry … nhỉ :cowboy_hat_face::laughing::relaxed:
image
( Internet )

6 Likes

Em nghĩ là do tiêu chí số 2 đó. Em cũng mới đạt tới tiêu chí số 2 đó đầu năm 2021 này thôi :kissing_smiling_eyes:

3 Likes

Hí hí… vui vẻ lên nèo anh guộc… triệu người quen có mấy người thân mừ…

6 Likes

Sở dĩ có tiêu chí ấy bởi có vẻ như nhiều bạn size vốn nhỏ sẽ có tâm lý mún làm giàu nhanh … sợ rằng ko đủ kiên nhẫn để chờ đợi :sweat_smile:
Cơ mờ anh vẫn quảng cáo free ở đây và tất cả mọi người đều đc Welcome :relaxed:

6 Likes

Phần đông các nhà dtu thường thích trading ngắn hạn hơn, mấy ai mua dần xong nắm dài… Trong tất cả những ng bạn dtu ck mà em biết, có mình em là ôm hàng rùa và ôm lâu lắc vậy thôi đó :grinning:

3 Likes

Đúng đó anh. Em có thằng bạn vốn nửa số đó. Nó bảo là nếu dtu kiểu em thì k đủ ăn và tăng tk nhanh dc. :grin:

3 Likes

Hjhj … Sáng nói chuyện với vài bạn, có bạn bẩu cứ thắng là giỏi, rồi show tk các kiểu để chứng minh … Anh chỉ hỏi:

Thắng thua ngắn hạn chả nói lên điều gì … Thế 3 năm nay 2019 2020 2021 tổng lại có lời ko? :upside_down_face:
Thì chỉ nhận đc lời cười trừ :joy:

Thật ra trường phái nào cũng đc, pp nào cũng đc … nhưng ko thể giúp ta chiến thắng lâu dài bền vững thì đều là PP ko ổn … 🥲

6 Likes

Lỳ Lắm Mà cứ ko chịu xuống cho em hứng thêm ít với ợ… dài cổ xếp hàng… hehe

5 Likes

Anh nói thiệt nha : Lì Lắm Mà là Game đổi Vespa lấy Xe Hơi đó. :motor_scooter::blue_car:
Quan trọng là có đủ Lì giống như em guộc đặt tên hay ko thui :hugs:

6 Likes

Hí hí… theo móc trùng cho a quen gồi ạ… cá lớn bao giờ cũng phải lì, chì nặng cả tay mới bắt dc anh nhể… :sweat_smile:

3 Likes

Năm ngoái em có ôm 1 mã, mua xong sl mã đó là em lấy bộ Harry Potter 7 cuốn ra đọc, k dòm nó luôn, 3 tháng sau đọc xong bộ truyện thì ổng lên :sweat_smile: Cũng ông đó, năm nay ôm 7-8 tháng rồi vẫn đi ngang 1 giá :rofl:

3 Likes

Con nào đới, bít đâu anh vào ủng hộ nó lại lên :yum:

4 Likes

Thật ra mã đó cũng có xu hướng đầu cơ đó anh, nhưng khi tới đáy thì nó đi ngang rất lâu, các phiên giảm mạnh nó cũng k giảm nhiều, và có cầu chờ giá thấp. Từ tháng 6/2020-6/2021 em làm dc 2 vòng, mà vòng 3 k biết ra sao, nên k dám chia sẻ đâu :sweat_smile:

4 Likes