1 phút quảng cáo: 22M - Siêu phẩm bị lãng quên!

Chào 50.000 ACE quý mến,
Vẫn lại là Andjku với chuyên mục " 1 phút quảng cáo " đây ạ.
Lần quảng cáo này Andjku xjn được giới thiệu đến Anh chị em 1 siêu phẩm bị lãng quên :pensive:
Đó chính là Tổng công ty lắp máy Việt Nam 22M :partying_face:

( Internet )
Vậy 22M có gì:

• TCty LILAMA là doanh nghiệp hàng đầu tại Việt Nam trong lĩnh vực xây lắp, cơ khí chế tạo và tổng thầu EPC. LILAMA đã tham gia hàng loạt dự án lớn như nhà máy thủy điện Sơn La, nhà máy lọc dầu Dung Quất, nhà máy nhiệt điện Nhơn Trạch, nhà máy nhiệt điện Vũng Ánh, Mông Dương…Hiện LILAMA đang là tổng thầu EPC dự án nhà máy nhiệt điện Sông Hậu 1, thi công lắp đặt dự án lọc hóa dầu Nghi Sơn, nhiệt điện Thái Bình….
  • Là con ruột của Bộ Xây dựng với tỷ lệ sở hữu lên tới 97,88%
  • Theo dự kiến ban đầu nhà nước nắm giữ 51% cổ phần Tổng công ty; 23,7% cổ phần chào bán công khai; 23,7% cổ phần chào bán cho cổ đông chiến lược …
  • Gói thầu tỷ đô
  • Giá gần như Sideway kể từ ngày lên sàn, tích luỹ đủ lâu để chuẩn bị " điểm" bung lụa.
  • Rủi ro < $> cơ hội: 14 <> 35
  • Thời gian đầu tư dự kiến: Từ nay tới cuối năm 2022
  • Trong bối cảnh Trứng tốt, trứng xấu, trứng ung, trứng lởm đều ít nhiều tăng 50% cho tới nhiều lần thì đây quả là 1 SIÊU PHẨM BỊ LÃNG QUÊN :face_with_raised_eyebrow:
  • Khi Trứng Biểu còn treo cao đầy rủi ro thì Trứng tốt giá chưa tăng thực sự là hàng hiếm và không nên bỏ lỡ.
  • Chúc các bạn BÌNH TĨNH - TỰ TJN - SÁNG SUỐT - THÀNH CÔNG với quyết địnn đầu tư của bản thân!
  • Tiền là của bạn, quyết định phải là của bạn, mọi thông tjn chỉ là để tham khảo :slightly_smiling_face:
17 Likes

E lạy!lấy đâu hàng để mua?

4 Likes

Li tổng, k biết quả này là ung hay thối, chứ doanh nghiệp nhà nước thì… E đã từng làm ở đây, nhưng toàn con ô cháu cha. Ng giỏi đến rồi đi…

1 Likes

Tép hay Hùm đều là thực phẩm bổ dưỡng, có ít ăn ít có nhiều ăn nhiều, cớ sao lại chê tiền ? :joy:

• Bạn mắc phải 1 lỗi mà đa số nđt mắc phải : đó là " hiểu sai về " Thanh khoản " … Khi nào 22M lên giá 30 tui sẽ chỉ cho bạn biết bạn đã hiểu sai ntn :relaxed:
7 Likes

Đó là một trong những lý do xuất hiện cổ phần hoá - tái cơ cấu - nâng cao hiệu quả các tổng công ty bạn ạ :relaxed:

7 Likes

M k chê!vì m biết gd đáy nó buồn tẻ thế nào!tuy nhiên chờ thanh khoản lên gom dần thôi!

3 Likes

Bạn lại tiếp tục sai nè, khi điều bạn nói xảy ra thì xin thưa:
1/ Bạn ko thể đua mua kịp
2/ Bạn phải mua với giá cao hơn ít nhất 15% ( biên độ upcom )
Bạn cứ chờ và kiểm chứng nhé :coffee:

6 Likes

Vậy m b chơi đi!quảng cáo cũng là hình thức tăng thanh khoản đó

3 Likes

Cũng có thể mai m sẽ gom dần!hold thử xem nào!

3 Likes

Oh … Bạn chơi hay ko thì tuỳ bạn thui nè ahjhj …
Quảng cáo nó có nhiều hình thức, bạn ko thể oánh giá chính xác hình thức quảng cáo bạn nhận đc thì là do bản thân bạn thui nè,
Chúc bạn may mắn!

9 Likes

Tui nói ví dụ với các bạn con MEF

( Interet )
Bạn nào chê thanh khoản tui ko biết,
Tui chỉ biết nếu giá này mà có ai bán thì dù 100 cp tui cũng mua.
Đừng nên chê tiền, đặc biệt là những đồng tiền AN TOÀN và HIỆU QUẢ!

11 Likes

Tư duy của bác đáng học hỏi!nếu có tiền nhàn rỗi e sẽ nghĩ đến những vụ ntn!thank bác!lại học được thêm điều mới!

4 Likes

Ok bạn nè,
Cùng dẫn dắt nhau phát triển nhé! :coffee:

7 Likes

Thank bác!e f0 mới chơi đúng đợt a quyết a ấy bán gà vịt đầu năm để sắm tết!nên cũng lang thang khắp F để học hỏi!

3 Likes

Bạn nào ở gần cho tui hỏi tình hình Lilama Tower triển khai thế nào rồi ạ?

7 Likes

Con này mấy năm toàn làm ăn thua lỗ đc 2 năm gần đây có lãi nhưng ko đáng bnhiu so với vốn hoá. Vậy tại sao con này lại ngon hả bác.

3 Likes

Hê hê. Trái đất tròn và nhỏ bé như hòn bi. Ẻm này của bác hơn 10 năm trước in tiền mệnh giá 1tr để tiêu riêng thì phải.

2 Likes

Bạn tự hỏi tự trả lời rồi đây ạ :sweat_smile:

4 Likes

Tay to ta tây nhìn con này thèm nhỏ dãi đấy bạn :rofl:

5 Likes

ý là bắt đầu tái cơ cấu nên có lãi ak bác. Nhưng lợi nhuận năm 2021 giảm nhiều so với năm 2020 quá bác ạ.

2 Likes