1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

FPT là Trứng yêu thjk của tui đới, mặc dù tui chưa bao giờ " quảng cáo " về em nó :handshake:

5 Likes

Cá nhân tôi cũng rất yêu quý bác Bình.

4 Likes

Trong khối Trứng Tư, Tui oánh giá FPT cao nhất và tui cũng rất kính nể Anh Bình!
Bạn với tui quả là có nhiều điểm chung trong đầu tư :smiley:

5 Likes

Ah, có lẽ do ảnh hưởng tính cách ngoài đời, là tui hơi có phần khó tính, nên chọn trứng để ôm cũng khắt khe hơn số đông người :sweat_smile:

4 Likes

Anh di ơi LLM vẫn tốt chứ nhỉ

4 Likes

Bạn tham khảo và tự quyết nhé :blush:

6 Likes

Ra quyết định bán bao giờ cũng khó hơn ra quyết định mua. Anh em cân nhắc kỹ hẳn xuống tiền. Hàng đầu tư giá trị hơn thua nhau ở chữ nhẫn bác An nhỉ.
Hân hạnh khi có nhiều quan điểm đầu tư cùng với bác!

3 Likes

Khó tính là đúng bác à, vì tiền không tự nhiên mà có đúng không bác :grin:

4 Likes

Chuẩn không cần phải chỉnh gì nữa rồi. Beer nào người anh em :beers:

3 Likes

:+1::+1::+1::+1::+1:

3 Likes

Oh my God :scream::scream::scream:

4 Likes

Anh cứ ngỡ em bỏ cuộc lâu rồi. Không ngờ vô tình gặp lại em trong tus này. Mừng vì em theo đại ka mới :relaxed: :relaxed: :relaxed:

4 Likes

Hichichic…

4 Likes

Giữa diễn đàn tấp nập …
Ta vô tình va phải người xưa :relaxed:

( Internet )

7 Likes

Hichichic em đang k biết diễn tả sao luôn Andy đại ka ơi huhu…

4 Likes

Thôi em cứ khóc thoải mái đi rồi reply tin nhắn của anh sau cũng dc :relaxed:

4 Likes

Cảm ơn bác chủ tus lần nữa, vì nhờ tus này mà tôi tìm lại dc bạn cũ nhé! Ngày ấy tự dưng cô bé mất liên lạc luôn, tôi cứ tưởng đâu là cô ấy…cạch ck rồi

4 Likes

Ôi trời, làm gì có đâu anh Phúc ơi :sweat_smile:
@Andjku em cảm ơn anh nhiều!
@TommyJerry em làm màu thôi chứ cái gì cũng chỉ biết chút ít, k có gì biết nhiều cả.
@Phuc_123 rảnh vô đây cmt với anh em cho zui nè anh già khó tính ơi :rofl:cmt nhiều zô là bớt khó nhé!

4 Likes

Thật ra tui bị bệnh về mắt hơn năm nay rồi nên hạn chế tiếp xúc các thiết bị công nghệ. Chỉ cần xem 1 trận bóng thôi mắt cũng có vấn đề. Tui thả cmt cũng hay đụng chạm anh em nên hạn chế tối đa. Cá nhân tui vẫn hold V dài hạn.
Chúc anh em luôn trading thành công trong năm khó khăn này! :+1:

5 Likes

Hay quá.
Qua pic này của bác @Andjku mà bạn @Tammy.Tr và bạn @Phuc_123 gặp lại được nhau.
Duyên từ pic và niềm vui của của mọi người. :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes