1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Có lúc phải về nhà để xả hơi, và đi ăn uống cũng đám bạn đồng giới nên ít va chạm với người khác giới nè :sweat_smile:

6 Likes

Good job e :nerd_face:

6 Likes

Excellent! :+1:
Giờ thì ace Làng Trứng nào chưa hiểu phần tính toán trước đây của @NamVN chắc là hiểu rồi đúng ko nè :woozy_face:

Để Andjku nói cho nghe nè, Chiên Trứng đừng nên cảm tính, hãy cố gắng " toán học hoá " những gì mình toan tính :relaxed:

9 Likes

Mình sẽ mua các con đó ở vị thế tốt hơn rất nhiều lần nếu mua uae đầu năm thay vì mua những con đó dk nhỉ

7 Likes

Dạ thank ĐK @Andjku , Anh @Wallet87 :blush:

6 Likes

Chữ " Nếu " này nói thì rất dễ, nhưng làm thì cực KHÓ em à :wink:

7 Likes

Giờ sao ta … anh nghĩ nếu anh vẫn viết theo lối viết ngày xưa bên f19 thì em vẫn dư sức hiểu :thinking:
Qua bên này anh mới thay đổi cách viết :sweat_smile:

6 Likes

Em cũng hổng biết nữa Anh, em mới biết tới F hồi cuối tháng 5 mờ, trước đây chưa có dịp nào đọc bên f19 cả, mờ giả sử đọc nếu chưa hiểu thì cũng ráng để từ từ hiểu Anh :joy: :sweat_smile:

6 Likes

Quá khó a ạ e cũng đã từng nếu như …

6 Likes

Ai nói với em đầu tư dễ là họ đang lừa em đó :joy:
Nhưng ko dễ ko có nghĩa là " không thể " :slightly_smiling_face:
Chịu khó học hỏi , tuyệt đối đừng bảo thủ, từ từ tiếp cận … rồi cũng sẽ " hiểu " thôi :grinning:
Anh gợi ý nè, việc đầu tiên phải làm là phải biết " like " những bài viết, comments mà mình " có tương tác " như tối thiểu 1 phép lịch sự, cơ bản nhất là vậy :relieved:

11 Likes

Zậy sao dk hổng khen em?! Em like quá chừng like mà :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Thôi dk cứ viết theo kiểu gì dk thích đi. Nếu em không hiểu cũng k sao, vì giờ em có người để hỏi rùi kkkk :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
Người-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Nghĩ mờ buồn ghê :relieved::relieved::relieved: em khi zô group của dk cũng kiếm cmt cũ của dk đọc xong nhấn like thả tim đầy đủ, mà dk chỉ khen có anh @TommyJerry hổng có khen em :relieved::relieved::relieved: thiệt là bất công quá chừng chừng :relieved::relieved::relieved:
Trong khi bảng xếp hạng thì:

:relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved:

7 Likes

À … à … ý anh là … hồi ở bên f19 :sweat_smile:
Ờ … thì … bên này Mỳ Tôm … ý lộn Mỹ Tâm Lady like nhìu nhất :star_struck:
Thanks very much! :laughing:
image
( Internet )

6 Likes

Đúng là bằng chứng quá thuyết phục :sweat_smile:
Ý em là bảng giải của @NamVN đấy @Andjku dk

6 Likes

Mỳ tôm nhiều loại mắc lắm nhe. Mì Hàn Quốc 30-40k gì 1 gói, chưa kể tôm, rau này kia đấy nhá :smiley:
Cơ mờ tui thích ăn mì tôm.
Nếu cô nương k thích thì thôi, Mỹ Tâm, Tammy, ok chưa? :smiley:

6 Likes

:sweat_smile:
Mỹ Tâm kiểu :point_down:

( Internet )

7 Likes

Mà cái hình minh hoạ của Tammy cũng k thể đỡ dc lun :smiley: hèn gì dk toát mồ hôi :sweat_smile:
Kkk cô í cũng là liker bự nhất của em :crazy_face:

7 Likes

Thấy đang so sánh tương đồng cặp kia, làm giật cả mềnh :joy: :tumbler_glass:

7 Likes

Em chưa hiểu kkkk :sweat_smile:

6 Likes

:heart_eyes: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Thế này phải shjp dừa tới tận giường rùi làm thay công việc của … ống hút để cảm ơn em à :maté:

6 Likes