1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Thường thì thấy đại ka thì em sẽ tay nhanh hơn não. Cờ mờ vẫn đang suy nghĩ câu hỏi đk nhá

4 Likes

Sửa tới sửa lui sáng giờ là vì bào toán này đó em :pensive:
Cơ mờ … ko cần vội … cứ từ từ mờ giải em à :grinning:

4 Likes

Điên nặng a Tôm Mỳ ơi :upside_down_face: má mì em cũng bảo k ăn thua, sau này ba má em về hưu sẽ giao lại kèo dừa cho em đó a, chứ giờ về làm là chỉ có vị trí khiêng dừa ship dừa thôi :sweat_smile:

4 Likes

Giờ Andy dk nhiều đàn em quá gồi nên em xin phép…nằm im nghỉ ngơi chờ câu trả lời nha :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
Em là Mỹ Tâm, Tammy, tên ng ta đang đẹp sang chảnh thế kia mà làm sao biến thành mì với tôm dc chứ gruuuuuu…:triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph:
Em đọc hết cmt gồi nhưng k like nha :relieved::relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Cái vụ Mỳ Tôm thì em kiếm Hercules Dừa nhé :woozy_face:

5 Likes

Có 1 đứa bên Hose kết thúc chữ F giá 6/10 là 7.9 k hiểu sau em tra hết sàn Hose mà vẫn chưa tìm dc nó. @NamVN đâu gùi @NamVN đâu gùi? Can you please help me? :heart_eyes:

5 Likes

Ok để em order 20 trái , hắn ship tới em lấy dừa ném cho chít hắn luôn :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Để chiều em vô máy tính giải thử xem sao ĐK :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

5 Likes

Ơ … Toán cấp 2 mờ :crazy_face:

4 Likes

Hình như Tammy nhầm sàn con đó rồi á, tính thử lại xem sao nhăn :laughing:

5 Likes

Câu trên là em giỡn thôi nha dk chứ em k có lười biếng zậy đâu. Chơi với nhau hơn nửa năm dk biết em mà :crazy_face:
Tại vì hnay nhà em có khách nên giờ em xù đầu trong bếp đây nè!

5 Likes

K nhầm Nam ui, kết thúc chữ F, tham chiếu 7.9, sàn 7.2, trần 8.6 → Hose ?! :thinking::thinking::thinking::thinking:
Kkkk Tammy đặc biệt quan tâm các đứa giá <10 :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Ko phải Hose đâu em, là HORSE :racehorse::zebra: mới đúng, sai chính tả tiếng anh rùi :crazy_face:

Ta nói nó … chánnnnnn :smiling_face_with_tear:

5 Likes

FA đó e :rofl::rofl:

4 Likes

Ý là để trình bày cho dễ nhìn á ĐK :sweat_smile:

4 Likes

Hmmmmmmm… :triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph::triumph:
@NamVN ui Nam ui…:crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Nice to meet you! :coffee:
Mỗi " giai đoạn " một " thế cờ " khác nhau nha :nerd_face:

6 Likes

Ai rồi cũng tự lập (góc thư giãn) :joy:

5 Likes

Nick mới nhưng người cũ phải hông ta?! :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

10 điểm cho bébi này về độ trung thực :crazy_face: cơ mờ anh @Wallet87 chắc giờ nài vẫn còn single là do ở trong resort 5 sao miết nên k có cơ hội ra ngoài giao lưu gặp gỡ các cô gái chăng? :crazy_face:

5 Likes