1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Ý đk là em với anh hợp cạ nhậu, còn cô í là cáp kèo cho anh @Wallet87 :sweat_smile:
Ở nhà thì em thích ún cf sữa đá ngọt ngọt thơm thơm, nhưng đi với bạn thì em ún cf đen đá, đắng thiệt nhưg ráng ún chị @Nguyen_Dien , chứ kiu cf sữa đá bọn nó chê íu :sweat_smile:

5 Likes

Ôi thế này thì chắc chưa hiểu dc rồi :sweat_smile:

5 Likes

Hehe… nhậu chắc bén à. A thì vẫn 1 loại, cf đen ko đường… Đang pha đây… Lâu rồi ít uống cf ngoài :coffee:

4 Likes

Tôm mỹ nghe tây hơn đoá :rofl:

5 Likes

Nghe có vẻ khác hẳn tôm “ta” anh nhỉ :slight_smile: có tấm nào đẹp ko gửi cho em xem với.Du lịch qua màn ảnh nhỏ :slight_smile:

5 Likes

Trong nam em thấy mọi người thích uống cafe đen đặc hơn, ở ngoài Bắc thì mọi ng thích bạc xỉu hoặc cafe sữa cho đỡ đắng ý

4 Likes

Đây e :blush:

hình ảnh

4 Likes

Ý em là mấy cái hình bảng giá đó anh, chứ mấy cái hình khác thì em cũng có hiểu.

5 Likes

Đẹp thật đó anh :slight_smile:

5 Likes

Zậy đó mà Mỳ Tôm còn k chịu tranh thủ :laughing:
Trong Nam thì cf cứ đi vài mét là gặp 1 quán chị ơi.

5 Likes

Ừa đúng rùi. Mà ngoài bắc thì lại chuộng chè đặc hơn, trong nam lại ít uống… :coffee:

4 Likes

Thôi em back to dừa đây kẻo má mi em lấy dừa ném là chít :sweat_smile:

Mấy hồi em đề nghị đổi qua cam quýt bưởi mà má mì em k chịu :sweat_smile:

5 Likes

Bi nhiêu 1 trái vại chủ vựa dừa sọ? A mua siêu thị Aeon toàn gần 30k… Thấy mấy ông bán dừa rao có 20k 3 trái… :sweat_smile:

5 Likes

C cũng thích uống nước dừa sọ, C mới mua 109k/10 trái cơ mà nhỏ bằng nửa đây thôi

5 Likes

150-170k/chục tuỳ size đó anh. Nhà em nhập xe tải dưới Bến Tờ-re lên luôn. Chỗ em bán giá đó ngta oánh chít a :sweat_smile:

Hình nài dc k @Andjku dk? Này năm ngoái sau Covid em có 75kg nhìn còn nhon, giờ 80kg hơn xíu mà zô bụng hết :sweat_smile:

5 Likes

Giá thích nhể… Cơ mà đúng nghiệp dừa, đi đâu cũng ngắm dừa :rofl:
May hồi trước ko chơi với Khỉ hái dừa, ko là h đu cây dừa rùi nha :joy:

5 Likes

Kkkkk mãi vài ba tháng trở lại đây em mới biết khỉ hái dừa a. Mà em cũng chưa từng coi các mã nhà đó từ khi mới zô lun a. :laughing:
Giá đó nên bán theo chục chứ k bán lẻ anh. Cuối tuần nào cũng phải phụ nên cơ tay chuột cống lun :laughing:

5 Likes

Mà cu e làm bên ngành nào? Coi có giống nghiệp buôn dừa thì ở nhà làm luôn cho khoẻ…

5 Likes

Thư giãn giải toán: Ai lời ai lỗ và lời lỗ bao nhiêu?

Đề bài:

• Có 6 Trứng thủ cần mẫn, đầu năm 2022 họ đều có trong tay 435 chẹo. Họ đã có các lựa chọn sau:
  • A Mua DGI giá ~80
  • B mua ISS giá ~47
  • C mua GXE giá ~47
  • E Mua PXL giá ~57
  • F Mua PWO giá ~20
  • H Mua UaE giá ~43,5

Hỏi:
1/ Tới ngày 14/10 ai lời ai lỗ và lời <> lỗ cụ thể bao nhiêu?
2/ Ngày 14/10 H quyết định bán toàn bộ UaE đã mua và mua vào các trái trứng của B, C, E, F hỏi:
a) Tại sao H lại ko mua trứng của A?
b) H lời hay lỗ khi mua cụ thể trứng của B? của C? của E? của F? Và Lời <> lỗ bao nhiêu?
c/ Tại sao H lại làm như vậy?

ACE Làng Trứng giúp tui giải bài toán đơn giản này nhé :hugs:

8 Likes

Thì ý anh là vậy mờ , chứ em guộc nghĩ ra ý giề :crazy_face:

5 Likes