1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Kkkk đọc xong k khéo cô í lại đổi nick mới :laughing:
Em ngủ đây. Chúc các đại ka ngủ ngon.

5 Likes

Vậy chốt tui tên là Tô hay Tôm cậu ơi? Hehe :sweat_smile:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Tô ôm tôm… :rofl: đánh vần cũng hợp ní :sweat_smile:

4 Likes

Tôm Mỳ, Tôm Mỳ, nghe sang chảnh hơn hẳn Tô Mỳ anh ơi, có Tôm :sweat_smile:
Oài, Tôm Mỳ…vừa có Tô vừa có Tôm, vừa ngon vừa samg chảnh mà vẫn đựng dc luôn Mỳ Tôm :sweat_smile: :laughing:

5 Likes

Ờ ờ… thì Tôm Mì vại :upside_down_face:

5 Likes

Em edit bên trên rồi đó anh.
Chốt lại anh thì vẫn là Tôm Mỳ, còn cô í vẫn là Mỳ Tôm :crazy_face:

5 Likes

Rất là hợp lý em tôi :clap: :clap: :clap:

5 Likes

Đại ca thấy hai đứa nhỏ đều đáng yêu hông

5 Likes

So cute :relaxed:
Có điều chắc làm bạn thui chớ sáp dô ko bền được :sweat_smile:
@Tammy.Tr phải kiếm anh nào chịu chiều cỡ @Wallet87 :smile:
Còn á Thần @BlueOcean_1 phải sáp vào với … @TommyJerry mới hợp cạ :crazy_face:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Hiccccccc em bịnh gùi em bịnh gùi…sáng giờ đau đầu quá k dậy nổi :face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes: nên chưa đọc dc tối qua mọi ng nói gì mà cười dữ vại…

6 Likes

Uống thuốc cho mau khỏi na cô bé :slight_smile: uống xong nghỉ ngơi chiều là đỡ mệt rồi :slight_smile: cuối tuần còn xuống phố đi dạo

6 Likes

Cảm ơn chị! Cảm giác chị thiệt là dễ thương tốt bụng :smiling_face_with_three_hearts: 2 bé thật may mắn khi có ng mẹ như chị đó!

6 Likes

Bao bền nha dk, khi nào em có người iu là em phải thay đổi chứ dk :smiley:
Em thì bao dễ thương rồi chị @Nguyen_Dien :smiley: cô í thì …chưa biết :sweat_smile:
Mời anh chị em cf sáng :smiley:

5 Likes

Cốc cafe này có vẻ hơi đắng nha :slight_smile: Uhm C cũng cảm nhận em là chàng trai rất dễ thương. P/s : đại ka viết gì mà cứ viết đi viết lại đoá

5 Likes

:expressionless: gì dị anh guộc… Ko sáp dc đâu anh guộc, hợp cạ nhậu may ra. E yên bề gia thất gồi a ợ :innocent:
Cơ mà e thấy nên cho @BlueOcean_1 cơ hội, nếu gặp @Wallet87 chiều cỡ cho bơi hồ bơi nước mặn quanh năm thì cậu @BlueOcean_1 có thể cho bơi hồ bơi nước dừa quanh năm còn bảnh hơn mà :sweat_smile:

5 Likes

Tặng mọi người hoa cuối tuần nhé…

5 Likes

Uhm biển thì mát, còn dừa thì lại ngọt lịm :slight_smile: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

5 Likes

Mỗi lần a andj gửi 1 tấm hình đều có ẩn dụ của nó nha e, nên ra vào hợp lý :yum:
View cũ :stuck_out_tongue:

5 Likes