1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Ui xời ơi ghê gớm quá đi thôi, lạnh-lùng-boy, lạnh-lùng-man, cool guy, cold man… bla bla bla… :laughing::laughing::laughing::laughing:
Good night to youuuuuuu…
Good night to meeee…
:sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping::sleeping:

6 Likes

Ngủ đi công chúa :slight_smile: dịp nào đó sẽ tặng cho em 1 món quà thật xinh :slight_smile:

6 Likes

Mỹ Tâm suy nghĩ thật vô tư và dễ mến :sweat_smile:

6 Likes

Oài…chắc phải up hình khác thôi chứ để ng khác tưởng mình xinh đẹp tối ngủ mơ…thì cũng có lỗi quá chị ơi :joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy::joy:
Sleep welllllllllll…
Sweet dreams chị đẹp! :heart_eyes:

6 Likes

Thiệt hôn đấy dk?! :stuck_out_tongue_winking_eye:
Nhưng sao cái icon mâu thuẫn với câu nói thế kia! :relieved::relieved::relieved:
Bbe em thì tụi nó hay kêu em nào là khùng, nào là tửng…:joy::joy::joy:

6 Likes

Đại ka có chút nhầm lẫn về icon đó em :slight_smile: chắc cười run tay

6 Likes

( Internet )

Ngắm dzai đẹp rùi đj ngủ đj Mỳ Tôm ( nickname do @BlueOcean_1 đặt ) :point_up_2:

6 Likes

Aizzzzaaa, to cao bự con nhiều muscles vốn k phải gu của em, nhưng vì cơm áo gạo xèng… em đành đổi gu :joy::joy::joy::joy::joy:
Tối nay lỡ miệng làm 2 lon nên khó ngủ :relieved::relieved::relieved::relieved:
Cơ mờ ngủ trễ thì mau già lắm :sweat::sweat::sweat:
Em ngủ đây :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Byeeeeeeeeeeee!
See youuuuuuuuu!

6 Likes

Người già như chị vs đại ka thì giờ này hơi khó ngủ, chúc công túa ngủ ngon :slight_smile: love u

5 Likes

Ủa, lẽ ra dk phải đính kèm hình em, vì em là Hercules đời thực của Làng trứng mà :stuck_out_tongue:
Xỉn thế nào dc @Tammy.Tr :crazy_face:
Đúng là Mỳ Tôm cũng khùng khùng tửng tửng thiệt nhưng mờ thế mới zui :crazy_face: chắc rủ đi nhậu là hợp lý :rofl:
Chị còn trẻ lắm, chưa dc nửa đời người chứ đã già gì đâu chị @Nguyen_Dien
Em thì thấy lúc nào em cũng trẻ hết trơn :sweat_smile:
Good night bà con anh chị em!

5 Likes

Hình anh đăng về hercules mỗi lần đều khác nhau, em có nhiều tấm ko chớ hổng lẽ 1 tấm đăng hoài :sweat_smile:
Cơ mờ nếu anh gặp mami em thì chỉ có thể gọi bằng chị thui :joy:
Khéo mami em còn thua tuổi mami của Mỳ Tôm @Tammy.Tr :rofl:

5 Likes

Ủa vại cuối cùng em tên gì anh guộc? Mì Tôm, Mèo Tôm, Tô Mỳ,… :joy:

5 Likes

Em guộc là Tô Mỳ còn Mỹ Tâm là Mỳ Tôm :joy:
Giống 2 anh em 1 nhà nhỉ !? :crazy_face:

5 Likes

Tommy = Tôm Mỳ
Mỹ Tâm = Mỳ Tôm
:sweat_smile:
Để em ráng giảm bớt bụng rồi chộp vài cái hình nha @Andjku dk chứ giờ chộp là tự dìm hàng chính mình :sweat_smile:

4 Likes

Hợp lý ! :rofl:

5 Likes

À thế là e đựng dc Mỹ Tâm à anh? :sweat_smile:

5 Likes

Quan tâm gì tuổi tác dk. Dk gọi em bằng em thì cứ gọi má mi em là cô thôi :smiley:
Còn má mi em thì thua tuổi má mi Tammy là chắc rồi, nhưg điều đó có ý nghĩa cản trở gì đâu dk :sweat_smile:

5 Likes

Ủa sao đựng dc anh? :thinking: tên 2 anh em ngược nhau, có duyên ghê mà, hèn gì vô tới đây rồi mà còn đụng yoga :rofl:

5 Likes

Tô mỳ thì dùng đựng mỳ tôm là chuẩn rùi :woozy_face:
Sáng mai @Tammy.Tr đọc comment xong là xụi liền :laughing:

4 Likes

Tommy = Tôm Mỳ, chứ Tô Mỳ là mất 1 chữ m rùi a

5 Likes