1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Ý là free trọn gói mời Mỳ Tôm ra ý phải hôn? :thinking:

5 Likes

Hello mn

6 Likes

Kiếm lợi nhuận trên Trứng trường cực dễ, kiếm lợi nhuận an toàn và bền vững mới khó!

• Andjku

https://vietstock.vn/2022/10/quy-cua-ba-hoang-co-phieu-cathie-wood-giam-78-so-voi-dinh-773-1008913.htm?fbclid=IwAR1Hk-3DfoLMostDOuVnjfsviZ3MqpgmW47JfakDSJDScDAJqQdlulk97Pc

https://vietstock.vn/2022/10/rac-roi-chong-chat-co-phieu-tesla-lao-doc-50-tu-dinh-773-1008904.htm?fbclid=IwAR35KtiGUSur6qfDgbVLOh9x3IwFKJ01WUQzsKzhCxxCIK84OfKmhDHL2Os

8 Likes

Em gửi nhờ ĐK @Andjku chấm bài :innocent:
hình ảnh

8 Likes

Mỳ Tôm là đứa nào zậy Andy dk?! :thinking::thinking::thinking:
@NamVN lần này thì Tammy hiểu cách tính các cột rồi :stuck_out_tongue_winking_eye: thank you :heart_eyes:

6 Likes

Tại vì số cmt sao hiện có 25 nên Tammy mới tưởng bạn làm lại nick mới!

6 Likes

Oh thì ra là xoá cmt là hệ thống trừ đi à! Giờ Tammy mới biết :crazy_face:
Vậy là bạn nghỉ ngơi và quay lại quá đúng lúc rồi :+1::heart_eyes:
Anyway, hình avatar cũ đẹp hơn đấy :stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Có lúc phải về nhà để xả hơi, và đi ăn uống cũng đám bạn đồng giới nên ít va chạm với người khác giới nè :sweat_smile:

6 Likes

Good job e :nerd_face:

6 Likes

Excellent! :+1:
Giờ thì ace Làng Trứng nào chưa hiểu phần tính toán trước đây của @NamVN chắc là hiểu rồi đúng ko nè :woozy_face:

Để Andjku nói cho nghe nè, Chiên Trứng đừng nên cảm tính, hãy cố gắng " toán học hoá " những gì mình toan tính :relaxed:

9 Likes

Mình sẽ mua các con đó ở vị thế tốt hơn rất nhiều lần nếu mua uae đầu năm thay vì mua những con đó dk nhỉ

7 Likes

Dạ thank ĐK @Andjku , Anh @Wallet87 :blush:

6 Likes

Chữ " Nếu " này nói thì rất dễ, nhưng làm thì cực KHÓ em à :wink:

7 Likes

Giờ sao ta … anh nghĩ nếu anh vẫn viết theo lối viết ngày xưa bên f19 thì em vẫn dư sức hiểu :thinking:
Qua bên này anh mới thay đổi cách viết :sweat_smile:

6 Likes

Em cũng hổng biết nữa Anh, em mới biết tới F hồi cuối tháng 5 mờ, trước đây chưa có dịp nào đọc bên f19 cả, mờ giả sử đọc nếu chưa hiểu thì cũng ráng để từ từ hiểu Anh :joy: :sweat_smile:

6 Likes

Quá khó a ạ e cũng đã từng nếu như …

6 Likes

Ai nói với em đầu tư dễ là họ đang lừa em đó :joy:
Nhưng ko dễ ko có nghĩa là " không thể " :slightly_smiling_face:
Chịu khó học hỏi , tuyệt đối đừng bảo thủ, từ từ tiếp cận … rồi cũng sẽ " hiểu " thôi :grinning:
Anh gợi ý nè, việc đầu tiên phải làm là phải biết " like " những bài viết, comments mà mình " có tương tác " như tối thiểu 1 phép lịch sự, cơ bản nhất là vậy :relieved:

11 Likes

Zậy sao dk hổng khen em?! Em like quá chừng like mà :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Thôi dk cứ viết theo kiểu gì dk thích đi. Nếu em không hiểu cũng k sao, vì giờ em có người để hỏi rùi kkkk :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
Người-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Nghĩ mờ buồn ghê :relieved::relieved::relieved: em khi zô group của dk cũng kiếm cmt cũ của dk đọc xong nhấn like thả tim đầy đủ, mà dk chỉ khen có anh @TommyJerry hổng có khen em :relieved::relieved::relieved: thiệt là bất công quá chừng chừng :relieved::relieved::relieved:
Trong khi bảng xếp hạng thì:

:relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved:

7 Likes

À … à … ý anh là … hồi ở bên f19 :sweat_smile:
Ờ … thì … bên này Mỳ Tôm … ý lộn Mỹ Tâm Lady like nhìu nhất :star_struck:
Thanks very much! :laughing:
image
( Internet )

6 Likes

Đúng là bằng chứng quá thuyết phục :sweat_smile:
Ý em là bảng giải của @NamVN đấy @Andjku dk

6 Likes