1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Tammy index mà tui cứ tưởng là Tammy xuất quỷ nhập thần :kissing_closed_eyes:

4 Likes

K vô vẫn kéo =))))) :laughing:

5 Likes

Bắt Dao rơi và Nhặt Vàng Rơi Hoàn Toàn khác nhau! :nerd_face:

Bắt Dao Rơi là " Chụp " khi thấy Giá thấp hơn nhiều so với Giá Đỉnh vì nghĩ rằng " Rơi sâu sẽ Hồi " mà ko quan tâm tới đó là Trái Trứng nào và giá trị Thực hay Giá quá khứ của nó ( giá đáy ) ra sao ?:nerd_face:

Nhặt Vàng rơi là xác định " TRƯỚC " trái Trứng và Vùng giá có thể mua hợp lý của Trái Trứng, Vui vẻ pha ấm trà chờ nó " Rơi " về để " Nhặt " . Nếu nó ko rơi thì … kệ cmn :sunglasses:

Sóng oánh tụt quần … dân lướt lát! :stuck_out_tongue_winking_eye:
Pha ấm trà thơm, nhặt Vàng rơi! :money_mouth_face:
Đầu cơ giá trị, muôn đời thịnh! :partying_face:
Cờ bạc hên xui … tất tàn đời! :dizzy_face:

• Andjku -
9 Likes

Cơ mờ nay Phụ Lơ Xe … ý lộn … P68 làm seo ý nhể @Blue_Ocean @TommyJerry !? :relieved:

4 Likes

À các chứng sĩ đòi up bô nái :crazy_face:

4 Likes

Xin copy bài của bác chủ pic. Hay quá

6 Likes

Ok nà :slightly_smiling_face:
Cơ mờ … Ko ai có phản biện seo? @thichthinhich @Tammy.Tr ? :sweat_smile:

5 Likes

Trưa giờ làm được thêm vài cuốc xe, ae vẫn chưa xong chủ đề này seo

2 Likes

Ùi … Xe ôm ngã tư An Sương đó à ? :unamused:

5 Likes

Tưởng đầu là
“Cầm vàng thì sợ vàng rơi
Cầm tờ A4 đời đời ấm no “ chứ dk =)))

4 Likes

Ở ngã 5 chuồng ■■■ á, nào ae nào có đi gần khu vực đó. Gọi tui đi ủng hộ tui :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

Hèn gì hum qua thấy rõ ràng em để hình đại diện là boy rùi mà còn chủ động cho em mượn vai :rofl:
Cơ mờ trong này có tập đoàn xe lôi (ba gác) rùi, anh em lại cạnh tranh lẫn nhau nữa rùi :joy:

3 Likes

Giờ em mới nhận ra à :kissing:

3 Likes

Lý thuyết thì hay vậy. Nhưng xác định được vùng mua nào là HỢP LÝ. Bao nhiêu người biết vùng mua hợp lý ? (lại là 5%?). Có nhiều người bảo vùng mua này hợp lý, nhưng nó lại rơi thêm 40-50% như đợt cuối tháng 10, đầu tháng 11 đấy bác. :cowboy_hat_face:

7 Likes

Dk thông cảm, thèn em chậm hiểu hơn mọi ng vài ba nhịp :sweat_smile:

6 Likes

Ậy … đây ko phải lý thuyết! :no_good_man:
Đây là học thuyết :nerd_face:
Và tất nhiên để thấu hiểu và vận dụng đc thì từng câu, từng chữ trong học thuyết đều là " vấn đề " cần giải quyết :smirk:
Andjku đã từng nói:

Nếu bạn nào thấu hiểu đc đầy đủ " Slogan và Bài Thơ trên avatar của Andjku thì ko cần theo Andjku nữa :disguised_face:

8 Likes

Em thì vẫn chưa hiểu haha

3 Likes

Chưa hiểu là đúng rồi.
Vụ tập đoàn xe lôi, Phận Lơ Xe, chuyên án P68 chắc chỉ có em với anh @TommyJerry mới hiểu :joy:

4 Likes

chị cũng hiểu nha :slight_smile:

5 Likes

Vâng, là gì cũng được. Vậy bác cho em hỏi mấy “Con Hàng” bác đang cầm nhé:
GEX bác mua giá 11 (ví dụ thế) sau nửa tháng nó tăng lên 16 bác bán thì bác gọi là Đầu tư, Nhặt vàng rơi hay Lướt Lát ? Và nếu nó về lại giá 11 thì bác có coi nó là Vàng rơi nữa không ? :disguised_face:

5 Likes