1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

nch là ko bắt đáy thôi, dòng nào tích lũy tạo nền khi thị trường còn đang giảm thì vào thôi

7 Likes

Làm sao phân biệt đó là tích luỹ tạo nền hay là sideway dụ gà vào úp bô? :crazy_face:
Bên dưới có đc xem là Tích luỹ tạo nền ko? :point_down:

Chuyên gia @thichthinhich ko có ý kiến à? Hay đợi @Tammy.Tr Làdy có ý kiến rùi mới tính? :neutral_face:

5 Likes

Chơi hàng mượt mà có niềm tin mãnh liệt với mượt thì có ngày mượt vã cho khuyết tật :grin:

5 Likes

mượt thì ăn nhanh chạy nhanh thôi, chứ ko ói hết ra mất , trừ khi phải đúng vùng giá hời

6 Likes

Em nói 10.x có khi còn khiêm tốn đó :grin: chờ xem tự doanh làm gì với đống short đó

5 Likes

Nếu thích thì chia vốn ra thôi, chớ ko rõ giá bao nhiêu

6 Likes

Cái này em chịu bác ơi. Cái nền 3 năm đó không khác gì thùng nước trên tầng thượng nhà em, gần chục năm rồi mà không có lấy 1 con cá nào.
Em thì em ghét nhất mấy thằng XÁC lên TV nói đạo lý. Nên không quan tâm đến CP mấy thằng này.

• Trước làm công trình cho thằng Xác Vịt, nó ăn chặn đủ đường của nhà thầu, ăn chặn cả lương công nhân mà nó suốt ngày nói đạo lý, dạy người ta tu tâm…
  • Sau đến thằng Xác Phỉ (nhổ) cũng vậy.
    @Tammy.Tr ới, anh trả lời vậy được không ? :star_struck: :star_struck:
4 Likes

Ghi nhận :expressionless:
Mời các bạn còn lại ạ :smiley:
Bớ @Tammy.Tr
Giận hờn ân oán cá nhơn gác bỏ qua 1 bên đj :ok_hand:
Vào kíu Trứng bểu vì các Fan của mình đj chớ, tết tới nơi rùi :roll_eyes:

3 Likes

Chắc em ấy sẽ về ! Đầu giờ chiều em ấy xuất hiện kéo VNI tăng 15 điểm bác nhé.
“Tammy Index” không đơn giản đâu. :heart_eyes:

2 Likes

Nhờ cả vào anh đó, big fan :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

3 Likes

Anh không dám dịch câu này hen.

4 Likes

Dịch ko rõ nghĩa hay là ko thể dịch được hả anh

4 Likes

Để anh nhờ Google dịch cho :thinking:
Kết quả như bên dưới nà :grimacing:

Mấy bà mấy cô cứ khoái làm Mẹ thiên hạ ! - Google said

Chắc Bác Gồ đang giận vì vk bắt giặt đồ các bạn ạ :roll_eyes:

3 Likes

hehe đại ka dịch dễ hiểu thiệt :slight_smile:

3 Likes

Nếu hồi vị thành niên mà hiểu câu này thì cuộc đời sẽ tránh được nhiều vụ cãi vả vô nghĩa á em.

Còn nếu giảng cho rộng thì này là một chủ đề rất lý thú về mặt khoảng cách thế hệ nữa. Anh không dám nói nhiều, này là chuyện ngầm hiểu với nhau thôi.

8 Likes

Khoảng cách thế hệ là gì đó khó xích lại được hả bác, chỉ là ngầm hiểu cho thế hệ nhau thì mới oke thôi, nhưng mà mẹ e say no :smiley:

6 Likes

Dk cho e hỏi, khi mà cắt lãi cổ phiếu rồi, nó lên giá thì nên giải quyết thế nào cho lòng nhẹ bớt ^^

6 Likes

Theo em thì bán xong unfollow luôn :grimacing:

5 Likes

Review - rút kinh nghiệm - tìm ra giải pháp phù hợp cho lần Trading sau :nerd_face:

6 Likes

Mắt ko thấy tim ko đau nhưng đầu lại nhớ haha

5 Likes