1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Thôi nhường anh chị em chứ tui méc cỡ lém :sweat_smile: tới khi gần đủ chái tim để lên cao xủ thì tui làm nick mới :joy:
Nói nhỏ nha: đây là nick thứ 3 của tui rồi đấy :sweat_smile: cho nên mặc dù join topic của Andy dk từ cuối thág 5 và rất tích cực chém gió nhưng tới giờ vẫn là thành viên mới :rofl:

2 Likes

Cái này đâu cần phải chúc, cái gì cứ dần dần ngày ngày tăng lên thì đâu phải chúc.
Còn ở pic nào sinh hoạt đều đều thì nhận nhiều tim từ bạn bè.
Truyền thống ở pic này là mọi ng tương tác với nhau trên cơ sở tình cảm chia sẻ chân thành.

5 Likes

Bro @Khang_buivan cũng có ý tốt mà chị :smiley:
Theo @Andjku dk thì từ từ f0 như mình sẽ dc giải ngố/ngáo, qua các câu hỏi, rồi dần dần hiểu biết hơn về ttck, nếu ai giỏi sẵn như @NamVN hay như chị, có tố chất sẵn, thì vài ba năm nữa cũng thành cao xủ mà.
Phải k @Andjku dk?!!

6 Likes

Ùi… học hỏi nhau cùng tiến bộ, chớ anh cũng F0 thui hà :sweat_smile:

5 Likes

Dk cứ nói em đúng phát đi cho zui cũng dc mờ :rofl:

3 Likes

Chị đính chính 1 chút na, chị ko có biết gì đâu, cũng nền tảng như em nè :slight_smile:

5 Likes

Thôi mệt ghê, sao anh chị em khiêm tốn thế :rofl:
Ai mà khen em cái gì là em nhận liền :rofl:
Đáng tiếc là chẳng mấy khi dc khen :joy:

4 Likes

Ui … để Anh khen nà:

@Blue_Ocean nhìn Xjnh trai quá :heart_eyes:

3 Likes

Đây, boy coconut rất nhiệt tình, đẹp zai, chuẩn hotboy, tốt bụng nhất VBB :tada: :tada: :tada: :tada: :tada: :tada:

3 Likes

VBB là cái gì chị? :joy:

5 Likes
6 Likes

Giờ topic đông zui nhiều anh chị em đủ lứa tuổi nên em mới dám hó hé nhìu zậy. Chứ trc kia toàn các anh lớn lại chưa hiểu ý nhau lắm nên em nào dám thể hiện :joy:
K hiểu sao tới khúc đông zui @Tammy.Tr lại bỏ đi mất tiêu :man_facepalming::person_shrugging:

4 Likes

Vịnh bắc bộ á :tada:

4 Likes

@Blue_Ocean ở trong sì gòn Thơ ký ơi :smile:

4 Likes

Gớt nước mắt

2 Likes
5 Likes

Lại bị Khoai Ta nhét Trứng vào mồm nhể :disappointed:
Trứng biểu lên 1500 Khoai Ta lại hăng say đòi lại :triumph:

( Internet )

4 Likes

Hnay ta lại up bô tây, khoái khoái chảy nước miếng bác ạ

3 Likes

Tính ra a Tây đến như 1 vị cứu tinh, ai kẹp hàng kẹt tiền đều có người hốt, các em ko cầm giấy nữa đưa a cầm hộ, xong r đến lúc có giá các em hãy vào

3 Likes

Có lẽ do Khoai Tây ko bít tiến Việc, Chớ bít rùi lọ mọ đọc báo với nghe các Chiên Da, Môi Tới phân tách thì chắc chạy mất dép lun ( đùa ) :weary:

image
( Internet )

5 Likes