1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Mời cả nhà cơm tối.

Và đây là cá kèo kho rau răm

Sụn heo kho tiêu và rau muống luộc

@Nguyen_Dien có nhận ra canh gì không?

7 Likes

Canh rau muống chanh hả c

5 Likes

Canh sấu dầm nước rau muống luộc á, nhà chị luôn có quả sấu đông đá để nấu canh hoặc làm vịt ôm sấu.

5 Likes

C ơi c ở đâu mà nấu được đồ ăn từ năm ra Bắc :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts:

2 Likes

Google hân hạnh tài trợ chương trình muốn ăn lăn vào bếp em ạ.

5 Likes

Em là ham vụ nấu bếp. Gái đảm

4 Likes

Há há c ơi chị @ngaydepseden đó chị. Em cũng hơi vụng , có 1 dạo nấu nướng ăn ngon sau đó em lại mất thời gian ăn ngoài nên ko có nấu :slight_smile: bị lụi nghề nè c
@TommyJerry con trai em đang đọc thuộc văn mẫu anh ạ, mức mức … mẹ em mắt sáng như những vì sao, e nghe mà nổi da gà :rooster:

1 Likes

Đỡ hơn hùi xưa có người làm văn tả ông nội… Nhà e có nuôi 1 ông nội, đầu ông nội tròn như trái banh… :rofl:… Truyện tếu đấy :rofl:
À nay mới làm món mắm kho, chẹp… Ăn cũng ổn, kho cà tím, ba rọi, khổ qua, cá basa với mắm cá linh, cá sặc, ăn kèm với bông điên điển, xua đũa, rau đắng, kèo nèo :grin:

1 Likes

Sao ko để cháu nó tả thực nhể, mà lại lấy mẫu tả mẹ ngta :rofl:

1 Likes

Bài này quen lắm, thằng cu nhà em nó mở văn mẫu trên YouTube cũng có bài tả ông nội, e phải nạt để nó tắt đi

Xin chào cả nhà :slight_smile: lạnh quá đê huhu

2 Likes

Morning Quynh

5 Likes

Hôm nay room mình im thin thít nhỉ :thinking:

4 Likes

Rét quá sun hết lại rùi a ơi :slight_smile:

2 Likes

:skull_and_crossbones::skull::ghost::ghost::ghost::ghost::ghost::ghost:

4 Likes

Ùi … Vòng eo 35 :kissing:

3 Likes

Tuyệt :tada: dời em tui :slight_smile: @thichthinhich @Blue_Ocean @LuBoChungKhoan

3 Likes

Sắp Tết ồi, tối nào coach cũng cho bài tập bụng :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Chào AI ĐỒ ! :heart_eyes:

3 Likes

Đúng rùi, tập càng nhỏ càng tốt, vào tết tO lên là vừa đẹp :smiley:

3 Likes

Xin cảm ơn anh My Only One Real Fan @thichthinhich :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
Anh chị em ăn chơi thì lo giữ gìn sk.
Cái gì mà cứ sáng nào 7:30 tới vp cũng thấy phòng chờ kín mít người già trẻ lớn bé lố nhố ngồi chờ :smiling_face_with_tear::relieved:
Làm ná thở à :smiling_face_with_tear:
Thôi bye nha em k làm việc riêng trong giờ làm.
P/s: set này em mua mới 550k mặc 1 lần chộp hình pass tình cảm 500k :rofl:
Ai mua để dành cho con gái mặc thì hú em nha :rofl:

3 Likes