1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Du kích :grimacing:

3 Likes

Cố gắng đóng góp thêm đi em,

3 Likes

Múc DGI vs ECO hôm nay cũng đang chống nạn rùi a

2 Likes

Hồi xưa võ lâm truyền kỳ vs đột kích biết bao nhiều ng đóng góp cho vng a ng ít thì vài chục nhiều thì vài trăm vài tỉ. Hồi đó VNG có zing me để cạnh tranh vs yahoo thì phải , zing mp3 cũng là của VNG

3 Likes

Hồi đó nó nhiều game lắm, toàn bỏ tiền thật mua đồ ảo :sneezing_face:

4 Likes

Xưa vừa ra 1 nhân vật mới nạp tối đa là 10tr mới có , em phải nạp 1 mớ xui cái đúng 10tr nó mới ra :rofl:

3 Likes

Các nhà mạng còn phát hành thẻ nạp tiền cho game :cold_face:

4 Likes

Anh nạp thẻ đt sẽ bị chiết khấu 5 10% gì đấy còn nạp thẻ VNG là ko bị nên nhiều năm nay nó kiếm ln nhiều lắm. Dạo này em chia tay VNG rồi em đổi qua Garena :grin:

4 Likes

Siêu lợi nhuận đó e, sau này nó trở thành kiểu cờ bạc, nên cấm đấy, có các game đánh bạc của phan sào nam nữa, hồi đó a toàn chơi bản free thui chứ hem có tiền để nạp :weary:

5 Likes

Hình như là chơi game giờ cũng vẫn phải nạp, nạp toàn tiền to đấy. Trước c cũng cúng cho nó phải vài trăm nghìn :slight_smile:

5 Likes

Anh biết vụ đại gia Cao Toàn Mỹ vs hoa hậu Phương Nga ko ông đó là VNG đó

4 Likes

40 tr nè c :rofl:

2 Likes

40tr giờ giải cứu IBC giá 2,8k thì cũng gom được khả khá đó

4 Likes

Bán ko đc 5tr a ạ :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Dã man nhỉ, giai đoạn trước có nhiều sv toàn nợ tiền chơi game.
Mấy ông cũng ko hiểu sao thích cờ bạc nhỉ nào là NLV,214, DGI, KCB , mua xong lại hô hào là tầm nhìn nào là định giá. Hàng ngon cá mập nó ko tháo chạy

5 Likes

Hồi xưa giờ em chơi game nào e cũng quen nhiều ng nạp nhiều acc em nạp ít lắm ko là gì so với họ :grin: nhưng nhờ quen nhiều nên nhân vật nào mới ra em cũng đc chơi trước nhiều ng

3 Likes

214 nó là câu chuyện khác cp lưu hành nó ít nên chơi đầu cơ tiêu chí chọn hàng phải là ít giấy

3 Likes

Uhm giờ còn chơi ko? Em còn đi học à

3 Likes

Em đang học đầu tư cờ bạc c ạ . Em thì lâu lâu mới chơi thôi

2 Likes

Hầy , tuổi nhỏ mà có cho mình phương pháp là tốt rồi
. C cũng mới vào ck mà cũng te tua. Sắp hết 1 năm sắp được kết chuyển lỗ sang năm cũ rồi

5 Likes